Bán toà nhà Karaoke 452 Dương Quảng Hàm Phường An Nhơn
Tòa Nhà Văn Phòng
456 m²(12 x 50)
120 Tỷ
263 Triệu/m²P.An Nhơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Mặt tiền Phường An Hội Tây | 265 triệu/m² | 265 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường An Hội Đông | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường An Khánh | 282 triệu/m² | 58 nghìn/m² - 1,01 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường An Nhơn | 187 triệu/m² | 110 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường An Phú Đông | 59 triệu/m² | 59 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường An Đông | 302 triệu/m² | 302 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bàn Cờ | 798 triệu/m² | 533 triệu/m² - 1,20 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Lợi Trung | 480 triệu/m² | 480 triệu/m² - 480 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Thạnh | 383 triệu/m² | 236 triệu/m² - 667 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Trưng | 338 triệu/m² | 163 triệu/m² - 2,94 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Bến Thành | 965 triệu/m² | 483 triệu/m² - 2,32 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Chợ Quán | 610 triệu/m² | 326 triệu/m² - 765 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Cát Lái | 300 triệu/m² | 129 triệu/m² - 688 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Cầu Kiệu | 593 triệu/m² | 426 triệu/m² - 779 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Cầu Ông Lãnh | 429 triệu/m² | 47 triệu/m² - 813 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Diên Hồng | 414 triệu/m² | 414 triệu/m² - 414 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Gia Định | 568 triệu/m² | 243 triệu/m² - 760 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Gò Vấp | 117 triệu/m² | 117 triệu/m² - 117 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Hiệp Bình | 102 triệu/m² | 74 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Hòa Hưng | 847 triệu/m² | 629 triệu/m² - 1,10 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Khánh Hội | 606 triệu/m² | 606 triệu/m² - 606 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Long Phước | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Nhiêu Lộc | 418 triệu/m² | 249 triệu/m² - 528 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Định | 64 triệu/m² | 54 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Nhuận | 523 triệu/m² | 402 triệu/m² - 644 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Thuận | 84 triệu/m² | 28 triệu/m² - 158 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Thọ Hòa | 204 triệu/m² | 204 triệu/m² - 204 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Sài Gòn | 954 triệu/m² | 247 triệu/m² - 2,43 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Tam Bình | 140 triệu/m² | 136 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Thông Tây Hội | 239 triệu/m² | 222 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Thạnh Mỹ Tây | 479 triệu/m² | 195 triệu/m² - 1,09 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Thủ Đức | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Bình | 159 triệu/m² | 97 triệu/m² - 220 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Hưng | 494 triệu/m² | 311 triệu/m² - 621 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Mỹ | 315 triệu/m² | 243 triệu/m² - 377 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Phú | 186 triệu/m² | 186 triệu/m² - 186 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Sơn Hòa | 332 triệu/m² | 238 triệu/m² - 536 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Sơn Nhì | 399 triệu/m² | 250 triệu/m² - 547 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Sơn Nhất | 280 triệu/m² | 189 triệu/m² - 363 triệu/m² |
| Mặt tiền Xã Tân Vĩnh Lộc | 21 triệu/m² | 21 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Định | 436 triệu/m² | 237 triệu/m² - 754 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tăng Nhơn Phú | 69 triệu/m² | 69 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Xuân Hòa | 755 triệu/m² | 373 triệu/m² - 2,04 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Đông Hưng Thuận | 280 triệu/m² | 280 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Đức Nhuận | 580 triệu/m² | 430 triệu/m² - 729 triệu/m² |
Tòa Nhà Văn Phòng
456 m²(12 x 50)
120 Tỷ
263 Triệu/m²P.An Nhơn
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
230 m²(8.5 x 27)
46 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
292 m²(11.5 x 25)
48 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
187.5 m²(10 x 20)
44 Tỷ
235 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 65A
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
62 Tỷ
388 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 567
Tòa Nhà Văn Phòng
320 m²(16 x 20)
220 Tỷ
688 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Nhà phố
78 m²(6 x 13)
39 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
82.7 m²(6 x 14.5)
65 Tỷ
786 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
1014.6 m²(20 x 48)
250 Tỷ
246 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Nhà phố
524.3 m²(19 x 30)
83 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
162.1 m²(13 x 15)
58 Tỷ
358 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
341.6 m²(12.6 x 26)
92,5 Tỷ
271 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
50 m²(3.6 x 13.8)
24 Tỷ
480 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Quang Định
Đất
200 m²(5.1 x 16.1)
14,5 Tỷ
72.5 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
93.2 m²(7.5 x 12.3)
60 Tỷ
644 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
170 m²(10 x 17)
56 Tỷ
329 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Nhà phố
278.7 m²(14 x 20)
120 Tỷ
431 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Hoàng
Nhà phố
83.8 m²(5.7 x 15)
19 Tỷ
227 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 25
Đất
262.6 m²(9.84 x 28.36)
82 Tỷ
312 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
65 m²(5 x 13)
72 Tỷ
1.11 Tỷ/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Chu Mạnh Trinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai