Bán đất thửa 568 tờ 82 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 225 triệu/m² | 54 nghìn/m² - 90,00 tỷ/m² |
| Đất | 357 triệu/m² | 64 nghìn/m² - 83,33 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 138 triệu/m² | 35 triệu/m² - 3,70 tỷ/m² |
| Biệt Thự | 8,48 tỷ/m² | 61 triệu/m² - 46,00 tỷ/m² |
| Khác | 125 triệu/m² | 39 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| Căn Hộ | 42 triệu/m² | 27 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 109 triệu/m² | 109 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Shophouse | 286 triệu/m² | 286 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
85 m²(5.3 x 16)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
127 m²(5 x 25)
8,9 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
158 m²(8 x 20)
18,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
11 Tỷ
138 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
77.5 m²(4 x 17.5)
6,5 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
104 m²(4.5 x 23)
8,3 Tỷ
79.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
75 m²(5.3 x 14.5)
7 Tỷ 350 Triệu
98 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
16,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
84 m²(5 x 15)
7,6 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
124 m²(9.5 x 13)
6,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(8 x 12.5)
7 Tỷ 950 Triệu
66.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
238 m²(10.5 x 23)
23,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
80 m²(4.5 x 18)
10,6 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
69 m²(4.4 x 16)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
69 m²(4.5 x 15)
6,4 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
9,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
510 m²(17 x 30)
63 Tỷ
124 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 30
Đất
88 m²(5 x 17.5)
6 Tỷ 850 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
21 m²(4 x 5.5)
1 Tỷ 950 Triệu
92.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai