Bán nhà hẻm 560/6 Trường Chinh ( SC: 574.6 ) Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
69 m²(5.3 x 12.5)
9,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Phường Bảy Hiền được thành lập qua việc sáp nhập Phường 10, Phường 11 và Phường 12 (quận Tân Bình)
Phường Bảy Hiền có diện tích 2,86 km2 và quy mô dân số 132.252 người
Nơi đặt trụ sở làm việc của phường mới ở 290 Âu Cơ Phường Bảy Hiền
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 168 triệu/m² | 128 nghìn/m² - 7,75 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 145 triệu/m² | 35 triệu/m² - 551 triệu/m² |
| Đất | 177 triệu/m² | 89 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 496 triệu/m² | 271 triệu/m² - 889 triệu/m² |
| Căn Hộ | 64 triệu/m² | 38 triệu/m² - 129 triệu/m² |
| Biệt Thự | 258 triệu/m² | 154 triệu/m² - 369 triệu/m² |
| Khách Sạn | 276 triệu/m² | 276 triệu/m² - 276 triệu/m² |
Nhà phố
69 m²(5.3 x 12.5)
9,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
175 m²(8 x 22)
65 Tỷ
371 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
35 m²(4.2 x 8.2)
6,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
61 m²(2.8 x 23)
7,2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
176 m²(6.1 x 28)
19,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(12 x 11.5)
15 Tỷ 990 Triệu
114 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Hòa
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
5 Tỷ 980 Triệu
171 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(4 x 14.5)
4,3 Tỷ
74.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Tân Sơn
Nhà phố
86 m²(4 x 21)
16 Tỷ
186 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C2
Căn Hộ Dịch Vụ
29 m²(2.6 x 11)
7,5 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
100 m²(5 x 25)
39,9 Tỷ
399 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
100 m²(5 x 25)
39,9 Tỷ
399 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(6.5 x 7.5)
4,5 Tỷ
91.8 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Danh
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 15)
17 Tỷ 999 Triệu
250 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bế Văn Đàn
Nhà phố
34 m²(3.7 x 8)
4 Tỷ 950 Triệu
146 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thị Xuân
Nhà phố
64 m²(3.8 x 16.8)
11,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
43 Tỷ
551 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
96 m²(3.5 x 25)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
76 m²(4.5 x 15)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
30 m²(3 x 9.5)
3,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai