Bán đất 118A Nhất Chi Mai Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Đất
155 m²(5 x 31)
31 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bảy Hiền | 188 triệu/m² | 82 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bảy Hiền | 132 triệu/m² | 89 triệu/m² - 219 triệu/m² |
Đất
155 m²(5 x 31)
31 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nhất Chi Mai
Đất
107 m²(5 x 21.6)
23 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Đất
64 m²(4.5 x 14)
16 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Đất
63 m²(4.5 x 14)
16,5 Tỷ
262 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C12
Đất
84 m²(5.7 x 14.2)
6,9 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Gò Cẩm Đệm
Đất
228 m²(11 x 21)
22,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Đất
45 m²(5.5 x 9)
12,5 Tỷ
278 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Đất
500 m²(10 x 50)
44,5 Tỷ
89 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hồng Lạc
Đất
146 m²(8 x 18)
32 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Đất
75.1 m²(4 x 19)
6 Tỷ 950 Triệu
92.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
39 m²(3.4 x 12)
8,8 Tỷ
226 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Dư
Đất
44 m²(3.4 x 13)
8,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Dư
Đất
50 m²(5.2 x 11)
15 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trần Văn Dư
Đất
238.6 m²
30 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Ni Sư Huỳnh Liên
Đất
94 m²
11.9 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
51 m²(3.6 x 14)
6,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Đất
65 m²(3.9 x 18)
6 Tỷ 790 Triệu
104 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Trương Công Định
Đất
45 m²(4.5 x 10)
7,3 Tỷ
162 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Đất
906 m²
250 Tỷ
276 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cửu Long
Đất
45 m²(4.3 x 10.5)
6,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai