Bán đất thửa 676 tờ 11 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 98 triệu/m² | 44 nghìn/m² - 19,00 tỷ/m² |
| Đất | 58 triệu/m² | 4 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 83 triệu/m² | 12 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| Biệt Thự | 148 triệu/m² | 95 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 92 triệu/m² | 84 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
360 m²(12 x 30)
55 Tỷ
153 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
226 m²(11.2 x 20)
27 Tỷ
119 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
52 m²(5.4 x 10)
3,3 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
7,2 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
148 m²(8 x 18.5)
25,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
5864 m²(61 x 100)
599 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
50.4 m²(4.6 x 11)
5,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
51 m²(4.4 x 11.5)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
73 m²(4.9 x 15)
3,7 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
77 m²(5 x 15)
3,7 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
54.4 m²(4 x 13.6)
5,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54.4 m²(4 x 13.6)
5,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
56.3 m²(4.5 x 13)
4 Tỷ 50 Triệu
71.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
107 m²(3.6 x 30)
6,3 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Nhà phố
250 m²(8 x 32)
48 Tỷ
192 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
98 m²(6.7 x 14.7)
7,3 Tỷ
74.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai