Bán nhà hẻm 24/51 ( Thửa 561 tờ 1 ) Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Long Trường | 74 triệu/m² | 44 nghìn/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Long Trường | 127 triệu/m² | 126 nghìn/m² - 19,00 tỷ/m² |
| Nhà compound phường Long Trường | 138 triệu/m² | 134 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Nhà đường nội bộ phường Long Trường | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5 Tỷ 680 Triệu
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
360 m²(12 x 30)
55 Tỷ
153 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
226 m²(11.2 x 20)
27 Tỷ
119 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
7,2 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
148 m²(8 x 18.5)
25,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
50.4 m²(4.6 x 11)
5,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
51 m²(4.4 x 11.5)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
73 m²(4.9 x 15)
3,7 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
77 m²(5 x 15)
3,7 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
54.4 m²(4 x 13.6)
5,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54.4 m²(4 x 13.6)
5,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
250 m²(8 x 32)
48 Tỷ
192 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
154 m²(10 x 16)
13,2 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
55 m²(4.2 x 12.4)
3,9 Tỷ
70.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
51.5 m²(4.2 x 12.5)
6,5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6,7 Tỷ
124 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
156 m²(4.9 x 31)
7,2 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
86 m²(6.5 x 13)
4,7 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
50.3 m²(4.3 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
86.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai