Bán nhà hẻm 32/9 Tam Đa Thửa 705 tờ 39 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
50.4 m²(4.6 x 11)
5,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường D phường Long Trường | 96 triệu/m² | 18 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường D phường Long Trường | 86 triệu/m² | 58 triệu/m² - 130 triệu/m² |
Nhà phố
50.4 m²(4.6 x 11)
5,6 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
63 m²(4 x 16)
6 Tỷ 790 Triệu
108 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
88 m²(4.6 x 19)
17,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
155 m²(6.4 x 24.2)
15,8 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(5 x 16)
9,9 Tỷ
124 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
9,3 Tỷ
93 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
130 m²(6 x 22)
2,3 Tỷ
17.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
4,3 Tỷ
86 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
87 m²(5 x 18)
8,2 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
60 m²(4.67 x 13)
7,8 Tỷ
130 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
182 m²(10 x 18)
11,5 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
157.1 m²(11 x 15)
15,5 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
145 m²(9.9 x 15)
15 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5,3 Tỷ
94.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
136 m²(8 x 17)
19,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
4 Tỷ 280 Triệu
50.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
176 m²(8 x 22)
11,8 Tỷ
67 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(4.3 x 18.7)
4 Tỷ 650 Triệu
58.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
10,5 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai