Bán nhà số 29/11 Số 9, Phường Long Trường, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
71 m²(4.8 x 15)
3 Tỷ 150 Triệu
44.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 9 phường Long Trường | 74 triệu/m² | 38 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 9 phường Long Trường | 49 triệu/m² | 41 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Nhà phố
71 m²(4.8 x 15)
3 Tỷ 150 Triệu
44.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
115 m²(4 x 28)
4,7 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
85 m²
3 Tỷ 190 Triệu
37.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
106 m²(4.5 x 23.5)
5,2 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
73.7 m²(4.3 x 17)
4,5 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
98.5 m²(5 x 20)
4 Tỷ 880 Triệu
49.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
322.7 m²(14 x 23)
43,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
100 m²(6 x 17)
10,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
5 Tỷ
44.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
59 m²(4 x 14)
3 Tỷ 350 Triệu
56.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai