Bán nhà hẻm 27A/2B (Thửa 581, 582 tờ 42) Bưng Ông Thoàn Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
7,2 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường B phường Long Trường | 92 triệu/m² | 50 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường B phường Long Trường | 90 triệu/m² | 52 triệu/m² - 146 triệu/m² |
Nhà phố
115 m²(5 x 23)
7,2 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
81 m²(4.7 x 18)
9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
57 m²(4.2 x 13.5)
7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
6,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
160 m²(10 x 16)
12,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
545 m²(16 x 35.5)
52 Tỷ
95.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,6 Tỷ
64.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
437 m²(13.8 x 32)
33,8 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
10 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
7,3 Tỷ
146 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
142 m²(4.5 x 27)
10 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
119 m²(5 x 23.8)
6,5 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,4 Tỷ
104 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
84 m²(6 x 14)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
3,7 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2,9 Tỷ
51.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
396 m²(8.5 x 35)
36 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,1 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai