Bán nhà hẻm 24/51 ( Thửa 561 tờ 1 ) Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường A phường Long Trường | 81 triệu/m² | 44 nghìn/m² - 146 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường A phường Long Trường | 1,27 tỷ/m² | 39 triệu/m² - 19,00 tỷ/m² |
Nhà phố
3470 m²(53 x 66)
88 Tỷ
25.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.4 x 11.5)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54.4 m²(4 x 13.6)
5,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
54.4 m²(4 x 13.6)
5,6 Tỷ
103 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51.5 m²(4.2 x 12.5)
6,5 Tỷ
126 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
156 m²(4.9 x 31)
7,2 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(4 x 14.4)
3 Tỷ 950 Triệu
68.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
7,3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
6 Tỷ 690 Triệu
122 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
3500 m²(35 x 100)
135 Tỷ
38.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.3 x 14.3)
4,4 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
50 m²(4.5 x 11)
6,5 Tỷ
130 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
1 m²(7 x 41)
19 Tỷ
19 Tỷ/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12)
5 Tỷ 880 Triệu
115 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
1000 m²(30 x 35)
21 Tỷ
21 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4.65 x 13)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
98.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7 Tỷ 150 Triệu
119 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
106 m²(5.35 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
46.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
83 m²(4.5 x 17.5)
5,1 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai