Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Layout dự án
29
04-2026
Khám phá mặt bằng The Crest Residence, layout từng loại căn, mặt bằng tầng, cơ cấu diện tích và gợi ý chọn căn phù hợp nhu cầu ở thật
Layout dự án
29
04-2026
Cập nhật mặt bằng The Opera Residence, layout căn hộ, shophouse, officetel, phân tích từng tầng, hướng căn, view và gợi ý chọn căn phù hợp
Layout dự án
28
04-2026
Xem mặt bằng The Opusk Residence chi tiết từng loại căn 2PN, 3PN, 4PN, Shophouse, Officetel. Tư vấn chọn căn đúng nhu cầu, gọi 093.393.5678.
Layout dự án
27
04-2026
Xem mặt bằng Masteri Park Place chi tiết từng loại căn 1PN–4PN, Penthouse, Duplex. Diện tích, hướng căn, view và bảng giá cập nhật mới nhất 2025.
Layout dự án
28
03-2026
Layout dự án
28
03-2026
Layout dự án
27
03-2026
Layout dự án
27
03-2026
Layout dự án
23
04-2026
Layout dự án
27
03-2026
Layout dự án
27
04-2026
Xem mặt bằng Masteri Grand View chi tiết từng loại căn 1PN–Penthouse, diện tích, hướng căn, view và gợi ý chọn căn phù hợp.
Layout dự án
27
03-2026
Layout dự án
28
04-2026
Masteri Cosmo Central thuộc phân khu căn hộ cao tầng cao cấp thuộc khu đô thị The Global City gồm 6 tòa tháp (19-29 tầng) nằm đối diện kênh đào nhạc nước, cung cấp căn hộ từ 1-4PN, Penthouse, và Duplex
Layou dự án
26
03-2026
Xem layout từ tầng 1 đến tầng 20 mặt bằng tầng chi tiết căn hộ The Berkley Thảo Điền . Với thiết kế hiện đại, thông minh, tối ưu nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai