Bán nhà 46 N23 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
221 m²(11.9 x 18.6)
20,5 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường N2
Layout dự án
29
04-2026
Khám phá mặt bằng The Crest Residence, layout từng loại căn, mặt bằng tầng, cơ cấu diện tích và gợi ý chọn căn phù hợp nhu cầu ở thật
Layout dự án
29
04-2026
Cập nhật mặt bằng The Opera Residence, layout căn hộ, shophouse, officetel, phân tích từng tầng, hướng căn, view và gợi ý chọn căn phù hợp
Layout dự án
28
04-2026
Xem mặt bằng The Opusk Residence chi tiết từng loại căn 2PN, 3PN, 4PN, Shophouse, Officetel. Tư vấn chọn căn đúng nhu cầu, gọi 093.393.5678.
Layout dự án
27
04-2026
Xem mặt bằng Masteri Park Place chi tiết từng loại căn 1PN–4PN, Penthouse, Duplex. Diện tích, hướng căn, view và bảng giá cập nhật mới nhất 2025.
Layout dự án
28
03-2026
Layout dự án
28
03-2026
Nhà phố
221 m²(11.9 x 18.6)
20,5 Tỷ
92.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường N2
Nhà phố
145 m²(7 x 23)
11,2 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Nhà phố
71 m²(4 x 17)
13,6 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
8790 m²(68 x 129)
11,2 Tỷ
1.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai