Bán Nhà Mặt Tiền 143 Phổ Quang, P.9, Phú Nhuận
Nhà phố
69.2 m²(4 x 17)
18,5 Tỷ
267 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 227 triệu/m² | 19 triệu/m² - 5,83 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 191 triệu/m² | 37 triệu/m² - 662 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 640 triệu/m² | 262 triệu/m² - 1,72 tỷ/m² |
| Đất | 140 triệu/m² | 109 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Biệt Thự | 218 triệu/m² | 184 triệu/m² - 285 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 276 triệu/m² | 276 triệu/m² - 276 triệu/m² |
| Khách Sạn | 188 triệu/m² | 188 triệu/m² - 188 triệu/m² |
Nhà phố
69.2 m²(4 x 17)
18,5 Tỷ
267 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
7 Tỷ 380 Triệu
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
140 m²(4 x 35)
25 Tỷ
179 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
33 m²(4.2 x 8)
5,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thượng Hiền
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.6 x 18)
18,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
18 Tỷ
353 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Nhà phố
33 m²(4.4 x 7.5)
7 Tỷ 350 Triệu
223 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Tây Hồ
Nhà phố
100 m²(6 x 17)
30 Tỷ
300 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đặng Văn Ngữ
Nhà phố
61 m²(2.8 x 17)
7 Tỷ 490 Triệu
123 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Tây Hồ
Căn Hộ Dịch Vụ
72.2 m²(4.6 x 19)
25 Tỷ
346 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
29 m²(3 x 10)
6 Tỷ 680 Triệu
230 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
76 m²(3.6 x 19)
9,6 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
70 m²(4.3 x 16)
7 Tỷ 950 Triệu
114 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
13,6 Tỷ
213 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
4 Tỷ 750 Triệu
198 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Lâm
Nhà phố
20 m²(3.1 x 6.5)
4 Tỷ 950 Triệu
248 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
51 m²(2.8 x 18)
6,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Chiến Thắng
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.1 x 32)
36 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8.8)
5 Tỷ 850 Triệu
183 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai