Bán CHDV Hẻm Xe Hơi – 142E/31 Cô Giang, Phường 2, Phú Nhuận
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.6 x 18)
18,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Phú Nhuận | 188 triệu/m² | 37 triệu/m² - 662 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ hẻm phường Phú Nhuận | 234 triệu/m² | 130 triệu/m² - 389 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.6 x 18)
18,9 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Căn Hộ Dịch Vụ
72.2 m²(4.6 x 19)
25 Tỷ
346 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.1 x 32)
36 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(4.6 x 16)
16,6 Tỷ
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.5 x 7)
2 Tỷ 180 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(6 x 16.5)
19,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Căn Hộ Dịch Vụ
101 m²(5.3 x 20)
30 Tỷ
297 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Hồ Văn Huê
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.7 x 19.5)
12 Tỷ
133 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
73.6 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Tự Tài
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(3 x 6.35)
6 Tỷ 450 Triệu
358 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(6 x 16.5)
19,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(5.2 x 12.7)
11 Tỷ 999 Triệu
182 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4 x 17)
17,8 Tỷ
262 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.6 x 6.6)
3 Tỷ 990 Triệu
166 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(4.1 x 13)
13,3 Tỷ
271 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Căn Hộ Dịch Vụ
445 m²(20 x 23.5)
64 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(4.5 x 30)
29,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Công Hoan
Căn Hộ Dịch Vụ
40.8 m²(4.15 x 10.3)
10,5 Tỷ
257 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phan Tây Hồ
Căn Hộ Dịch Vụ
32 m²(3.3 x 10)
12 Tỷ
375 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai