Bán nhà 17A1 Đường Số 885 Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(5.5 x 17)
8,5 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
8
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 8 | 86 triệu/m² | 15 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Đất đường số 8 | 14 triệu/m² | 7 triệu/m² - 18 triệu/m² |
Nhà phố
96 m²(5.5 x 17)
8,5 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
1632 m²(30 x 54)
11 Tỷ
6.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
2034 m²(40 x 50)
32 Tỷ
15.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
2608 m²(40 x 66)
39 Tỷ 120 Triệu
15 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
103 m²(5 x 20.1)
16,5 Tỷ
160 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
2608 m²(40 x 66)
47 Tỷ
18 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
131 m²(10 x 13)
8 Tỷ
61.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
535 m²(26 x 20)
8 Tỷ
15 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
82 m²(5 x 16.5)
14 Tỷ
171 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
149 m²(10.78 x 15)
21 Tỷ
141 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
2608 m²(40 x 66)
42 Tỷ
16.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
130 m²(8 x 16.5)
19,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
36 m²(3.2 x 11.5)
1,6 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
2608 m²(40 x 66)
46,8 Tỷ
17.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai