Bán chung cư Hoàng Văn Thụ Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
43 Tỷ
551 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
44,5 Tỷ
~ 89 Triệu/m²500m²
(10m x 50m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 50m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 500 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán đất hẻm 49/2 Hồng Lạc, Phường Bảy Hiền
Diện tích: 10 x 50m
Diện tích công nhận: 500m²
Giá: 44.5 Tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
43 Tỷ
551 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
265 m²(10.5 x 25.3)
44,5 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bàu Bàng
Nhà phố
140 m²(3.8 x 23)
43,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
128 m²(8 x 16)
45 Tỷ
352 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nguyễn Hồng Đào
Căn Hộ Dịch Vụ
142 m²(3.9 x 22.5)
43,5 Tỷ
306 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
140.8 m²(4 x 29)
43,5 Tỷ
309 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
142 m²(7.3 x 23)
45 Tỷ
317 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Tòa Nhà Văn Phòng
126 m²
45 Tỷ
357 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai