Bán chung cư Tầng trệt Lô A CC Lê Hồng Phong Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
63.5 m²(6 x 10)
6 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bà Hạt | 389 triệu/m² | 142 triệu/m² - 900 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bửu Long | 263 triệu/m² | 263 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cao Thắng | 471 triệu/m² | 376 triệu/m² - 565 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Dư Khương | 430 triệu/m² | 430 triệu/m² - 430 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hòa Hưng | 184 triệu/m² | 184 triệu/m² - 184 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hòa Hảo | 252 triệu/m² | 165 triệu/m² - 388 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hùng Vương | 327 triệu/m² | 298 triệu/m² - 374 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồ Thị Kỷ | 282 triệu/m² | 50 triệu/m² - 571 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Hồng Phong | 374 triệu/m² | 92 triệu/m² - 1,30 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Lý Thái Tổ | 290 triệu/m² | 138 triệu/m² - 574 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lý Thường Kiệt | 283 triệu/m² | 283 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 196 triệu/m² | 26 triệu/m² - 403 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Duy Dương | 223 triệu/m² | 102 triệu/m² - 282 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương | 489 triệu/m² | 87 triệu/m² - 710 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Gia Tự | 335 triệu/m² | 46 triệu/m² - 768 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nhật Tảo | 292 triệu/m² | 292 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| mặt tiền đường Sư Vạn Hạnh | 358 triệu/m² | 232 triệu/m² - 625 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thành Thái | 645 triệu/m² | 645 triệu/m² - 645 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Bình Trọng | 179 triệu/m² | 179 triệu/m² - 179 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Minh Quyền | 350 triệu/m² | 321 triệu/m² - 429 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Nhân Tôn | 239 triệu/m² | 128 triệu/m² - 375 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Thiện Chánh | 368 triệu/m² | 368 triệu/m² - 368 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Phước | 284 triệu/m² | 284 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| mặt tiền đường Vĩnh Viễn | 306 triệu/m² | 54 triệu/m² - 464 triệu/m² |
| mặt tiền đường Điện Biên Phủ | 264 triệu/m² | 83 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| mặt tiền đường 3 Tháng 2 | 519 triệu/m² | 268 triệu/m² - 966 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 284 | 430 triệu/m² | 218 triệu/m² - 574 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
63.5 m²(6 x 10)
6 Tỷ
94.5 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
35 m²(3.5 x 15)
15,3 Tỷ
437 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
52 m²(5 x 12)
21 Tỷ
404 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
40 m²(3.5 x 12)
18 Tỷ
450 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Bà Hạt
Nhà phố
130 m²(4.2 x 29.5)
32,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Duy Dương
Nhà phố
114 m²(3.6 x 23)
32,6 Tỷ
286 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3.5 x 10)
3 Tỷ 650 Triệu
101 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(3.6 x 11)
1,8 Tỷ
46.2 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
16 m²(3.6 x 4.5)
5,5 Tỷ
344 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
49 m²(3.3 x 15)
18,5 Tỷ
378 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Tri Phương
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(5.1 x 14)
11,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
87 m²(4.2 x 20)
24 Tỷ
276 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
14 m²(4 x 5.6)
8 Tỷ
571 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Hồ Thị Kỷ
Nhà phố
48 m²(3.8 x 12.5)
12,4 Tỷ
258 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Nguyễn Duy Dương
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(3.5 x 13.5)
2 Tỷ 850 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Nhà phố
85 m²(3.4 x 20.7)
25 Tỷ
294 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Nhà phố
47 m²(3.5 x 20)
27 Tỷ
574 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Lý Thái Tổ
Căn Hộ Dịch Vụ
28 m²(31 x 9)
11,6 Tỷ
414 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
11,6 Tỷ
430 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Vĩnh Viễn
Nhà phố
93.7 m²(7 x 13.38)
72 Tỷ
768 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Ngô Gia Tự
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai