Bán nhà 281 Ba Tháng Hai Phường Vườn Lài Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66.2 m²(3.05 x 17.58)
34 Tỷ
514 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vườn Lài
Đường số
284
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 284 | 430 triệu/m² | 218 triệu/m² - 574 triệu/m² |
Nhà phố
66.2 m²(3.05 x 17.58)
34 Tỷ
514 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
93 m²(5.5 x 19)
44 Tỷ
473 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
66 m²(3.1 x 17.5)
37,9 Tỷ
574 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
26.8 m²(4.5 x 6.6)
5 Tỷ 850 Triệu
218 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Nhà phố
54 m²(4 x 14)
20 Tỷ
370 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
đường số 284
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai