Bán nhà mặt tiền 571 3 Tháng 2, phường Vườn Lài
Nhà phố
25 m²(3.1 x 8)
12,2 Tỷ
488 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Vườn Lài
Đường
3 Tháng 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường 3 Tháng 2 | 533 triệu/m² | 268 triệu/m² - 966 triệu/m² |
Nhà phố
25 m²(3.1 x 8)
12,2 Tỷ
488 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
32 m²(3.6 x 10)
11,5 Tỷ
359 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
63.5 m²(4 x 16)
17 Tỷ
268 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
38 m²(2.9 x 13.1)
26,9 Tỷ
708 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
207.1 m²(9.1 x 17.7)
200 Tỷ
966 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
499.2 m²(18 x 28)
290 Tỷ
581 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
66 m²(3.1 x 17.5)
33 Tỷ
500 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Nhà phố
460 m²
180 Tỷ
391 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai