Bán nhà mặt tiền 600 Sư Vạn Hạnh, phường Vườn Lài
Nhà phố
34 m²(3 x 14)
14,8 Tỷ
435 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Sư Vạn Hạnh | 337 triệu/m² | 232 triệu/m² - 435 triệu/m² |
Nhà phố
34 m²(3 x 14)
14,8 Tỷ
435 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
56.5 m²(4.3 x 13)
16,2 Tỷ
287 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
90.1 m²(3.1 x 27.5)
24,2 Tỷ
269 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
46 m²(3 x 15)
15,9 Tỷ
346 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
56.5 m²(4.28 x 14.27)
15 Tỷ
265 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
74 m²(4 x 14)
17,2 Tỷ
232 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
49 m²(3.6 x 14.8)
20,3 Tỷ
414 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
49 m²(3.6 x 14.8)
20,3 Tỷ
414 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Nhà phố
43 m²(4.1 x 11)
15,8 Tỷ
367 Triệu/m²P.Vườn Lài
Quận 10 cũ
Sư Vạn Hạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai