Bán Nhà Mặt Tiền 788 Hồng Bàng, P1, Quận 11
Nhà phố
143 m²(6 x 20)
33 Tỷ
231 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bình Thới | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| mặt tiền đường Công Chúa Ngọc Hân | 245 triệu/m² | 241 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cư Xá Lữ Gia | 369 triệu/m² | 369 triệu/m² - 369 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hàn Hải Nguyên | 220 triệu/m² | 112 triệu/m² - 358 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hòa Hảo | 538 triệu/m² | 538 triệu/m² - 538 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồng Bàng | 227 triệu/m² | 96 triệu/m² - 385 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lãnh Binh Thăng | 159 triệu/m² | 132 triệu/m² - 186 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Đại Hành | 238 triệu/m² | 172 triệu/m² - 322 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lò Siêu | 202 triệu/m² | 103 triệu/m² - 304 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lý Nam Đế | 279 triệu/m² | 233 triệu/m² - 331 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lý Thường Kiệt | 69 triệu/m² | 43 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lạc Long Quân | 205 triệu/m² | 111 triệu/m² - 309 triệu/m² |
| mặt tiền đường Minh Phụng | 202 triệu/m² | 96 triệu/m² - 323 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 310 triệu/m² | 187 triệu/m² - 550 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Nhỏ | 169 triệu/m² | 43 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nhật Tảo | 244 triệu/m² | 215 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Xích Long | 213 triệu/m² | 165 triệu/m² - 343 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phú Thọ | 259 triệu/m² | 116 triệu/m² - 451 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thuận Kiều | 364 triệu/m² | 355 triệu/m² - 372 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thái Phiên | 203 triệu/m² | 71 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Quý | 283 triệu/m² | 283 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Hóa | 147 triệu/m² | 147 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Thành | 175 triệu/m² | 112 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| mặt tiền đường Vĩnh Viễn | 340 triệu/m² | 55 triệu/m² - 596 triệu/m² |
| mặt tiền đường Xóm Đất | 333 triệu/m² | 305 triệu/m² - 389 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 232 triệu/m² | 56 triệu/m² - 496 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 265 triệu/m² | 261 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| mặt tiền đường 3 Tháng 2 | 251 triệu/m² | 184 triệu/m² - 307 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 3 | 181 triệu/m² | 181 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 9 | 296 triệu/m² | 277 triệu/m² - 336 triệu/m² |
| mặt tiền đường 702 Hồng Bàng | 144 triệu/m² | 93 triệu/m² - 181 triệu/m² |
| mặt tiền đường 762 Hồng Bàng | 113 triệu/m² | 113 triệu/m² - 113 triệu/m² |
Nhà phố
143 m²(6 x 20)
33 Tỷ
231 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
22 m²(2.3 x 10)
6 Tỷ 280 Triệu
285 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lý Nam Đế
Nhà phố
41 m²(3.7 x 15)
12,5 Tỷ
305 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
66 m²(3.4 x 21)
15,5 Tỷ
235 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Căn Hộ Dịch Vụ
47 m²(4.2 x 12)
11,5 Tỷ
245 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
143 m²(6.1 x 23.5)
32,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
3 Tháng 2
Căn Hộ Dịch Vụ
156 m²(7.1 x 22)
15 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3 x 13.5)
14,3 Tỷ
596 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Vĩnh Viễn
Căn Hộ Dịch Vụ
156 m²(7.1 x 22)
15 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Minh Phụng
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(6 x 8)
2 Tỷ 850 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
7,7 Tỷ
197 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.6 x 9)
4,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Hàn Hải Nguyên
Nhà phố
55 m²(3.1 x 20)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
9,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Công Chúa Ngọc Hân
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 490 Triệu
62.3 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
27 Tỷ
333 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(4 x 13.7)
18,5 Tỷ
336 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 9
Nhà phố
37 m²(3.3 x 13)
15,3 Tỷ
414 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
41 m²(3.3 x 15)
9,9 Tỷ
241 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Công Chúa Ngọc Hân
Nhà phố
61 m²(3.4 x 18)
15 Tỷ
246 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Lý Nam Đế
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai