Bán nhà 45 Phan Xích Long Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
41 m²(3.7 x 15)
12,5 Tỷ
305 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Phan Xích Long | 213 triệu/m² | 165 triệu/m² - 343 triệu/m² |
Nhà phố
41 m²(3.7 x 15)
12,5 Tỷ
305 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
78 m²(3.6 x 20.5)
12,9 Tỷ
165 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
43 m²(3.1 x 13.75)
8,5 Tỷ
198 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
27 m²(2.4 x 10)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
27 m²(2.4 x 10)
4,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12,2 Tỷ
203 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14)
9,6 Tỷ
192 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
69 m²(4 x 20)
13,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
50 m²(3.5 x 14)
9,3 Tỷ
186 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
42 m²(4.1 x 12)
14,4 Tỷ
343 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Phan Xích Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai