Bán nhà 64G Thái Phiên Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
55 m²(3.1 x 20)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Thái Phiên | 180 triệu/m² | 71 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Thái Phiên | 264 triệu/m² | 264 triệu/m² - 264 triệu/m² |
Nhà phố
55 m²(3.1 x 20)
6,6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11.3)
6 Tỷ 480 Triệu
151 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
57.4 m²(3.1 x 18.5)
6,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Căn Hộ Dịch Vụ
49 m²(5 x 10)
12 Tỷ 950 Triệu
264 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
37 m²(4 x 10.7)
13,2 Tỷ
357 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
57 m²(3.7 x 15)
17 Tỷ
298 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
43 m²(3.8 x 11.3)
5 Tỷ 999 Triệu
140 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
31 m²(3 x 10.2)
5,9 Tỷ
190 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
65 m²(3.6 x 18)
13,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
65 m²(3.6 x 18)
13,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
6,5 Tỷ
186 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
2,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
16 m²(4 x 4)
1,9 Tỷ
119 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Nhà phố
19 m²(2.3 x 8.4)
3,4 Tỷ
179 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
Thái Phiên
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai