Bán đất thửa 614 tờ 36 Trương Thị Kiện Xã Thái Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
2122 m²(20 x 130)
6,8 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Cây Trôm | 7 triệu/m² | 5 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hương Lộ 2 | 4 triệu/m² | 3 triệu/m² - 5 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phú Thuận | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| mặt tiền đường Quốc Lộ 22 | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tam Tân | 2 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trung Lập | 9 triệu/m² | 4 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trương Thị Kiện | 3 triệu/m² | 3 triệu/m² - 3 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 7 | 2,63 tỷ/m² | 4 triệu/m² - 10,50 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Điều | 7 triệu/m² | 6 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| mặt tiền đường Xuyên Á | 3 triệu/m² | 3 triệu/m² - 3 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đoàn Minh Triết | 2 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đỗ Đăng Tuyển | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 5 triệu/m² | 723 nghìn/m² - 18 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 6 | 11 triệu/m² | 6 triệu/m² - 15 triệu/m² |
Đất
2122 m²(20 x 130)
6,8 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trương Thị Kiện
Đất
2122 m²(17 x 130)
6,8 Tỷ
3.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trương Thị Kiện
Nhà phố
2554 m²(50 x 50)
16 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Đất
4461 m²(70 x 42)
8 Tỷ
1.8 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
495 m²(13.3 x 56)
3 Tỷ
6.1 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 6
Nhà phố
589 m²(24 x 26)
4,5 Tỷ
7.6 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
964.4 m²(32 x 31)
2 Tỷ 950 Triệu
3.1 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
1046.6 m²(19.5 x 60)
2,5 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tam Tân
Nhà phố
859 m²(19 x 47)
1,6 Tỷ
1.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Đoàn Minh Triết
Nhà phố
2466 m²(35 x 70)
22 Tỷ
8.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
486 m²(10 x 49)
2 Tỷ 850 Triệu
5.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Điều
Nhà phố
125 m²(5 x 23)
1,8 Tỷ
14.4 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trung Lập
Nhà phố
3741 m²(20 x 202)
13 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Trung Lập
Nhà phố
298.6 m²(31.9 x 9.7)
1 Tỷ 950 Triệu
6.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Phú Thuận
Nhà phố
138 m²(5 x 28)
2,1 Tỷ
15.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 6
Đất
2238 m²(32 x 68)
5 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2238 m²(32 x 68)
5 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
164 m²(5 x 35)
2,6 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1800 m²(27 x 44)
15,3 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Võ Văn Điều
Nhà phố
507 m²(8.5 x 65)
6,8 Tỷ
13.4 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai