Bán Nhà Mặt Tiền 101 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Tân Định, Quận 1
Nhà phố
77 m²(3.9 x 20)
43,5 Tỷ
565 Triệu/m²P.Tân Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bà Lê Chân | 353 triệu/m² | 286 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hai Bà Trưng | 653 triệu/m² | 325 triệu/m² - 1,48 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Sa | 408 triệu/m² | 69 triệu/m² - 754 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huyền Quang | 228 triệu/m² | 164 triệu/m² - 308 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Khương Ninh | 435 triệu/m² | 364 triệu/m² - 505 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lý Văn Phức | 212 triệu/m² | 48 triệu/m² - 497 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mai Thị Lựu | 386 triệu/m² | 278 triệu/m² - 494 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mã Lộ | 245 triệu/m² | 234 triệu/m² - 278 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mạc Đĩnh Chi | 1,17 tỷ/m² | 1,17 tỷ/m² - 1,17 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Bỉnh Khiêm | 714 triệu/m² | 565 triệu/m² - 1,22 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cầu | 577 triệu/m² | 189 triệu/m² - 1,32 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Phi Khanh | 387 triệu/m² | 228 triệu/m² - 663 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Nguyễn | 425 triệu/m² | 248 triệu/m² - 882 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Thủ | 656 triệu/m² | 498 triệu/m² - 752 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu | 734 triệu/m² | 638 triệu/m² - 829 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thạch Thị Thanh | 387 triệu/m² | 143 triệu/m² - 696 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Khánh Dư | 381 triệu/m² | 201 triệu/m² - 487 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Khắc Chân | 508 triệu/m² | 342 triệu/m² - 1,71 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Trần Nguyên Đán | 351 triệu/m² | 286 triệu/m² - 460 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Nhật Duật | 462 triệu/m² | 213 triệu/m² - 705 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Quang Khải | 466 triệu/m² | 158 triệu/m² - 1,05 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Trần Quý Khoách | 435 triệu/m² | 160 triệu/m² - 659 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tôn Thất Tùng | 342 triệu/m² | 342 triệu/m² - 342 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Thị Sáu | 390 triệu/m² | 223 triệu/m² - 834 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đinh Công Tráng | 345 triệu/m² | 91 triệu/m² - 1,15 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng | 541 triệu/m² | 541 triệu/m² - 541 triệu/m² |
| mặt tiền đường Điện Biên Phủ | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đặng Dung | 377 triệu/m² | 113 triệu/m² - 686 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đặng Thị Nhu | 816 triệu/m² | 816 triệu/m² - 816 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đặng Tất | 509 triệu/m² | 422 triệu/m² - 682 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đề Thám | 674 triệu/m² | 674 triệu/m² - 674 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 15B | 643 triệu/m² | 643 triệu/m² - 643 triệu/m² |
Nhà phố
77 m²(3.9 x 20)
43,5 Tỷ
565 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
136.1 m²(6.5 x 22)
120 Tỷ
882 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Văn Nguyễn
Nhà phố
49 m²(4 x 13)
40 Tỷ
816 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đặng Thị Nhu
Nhà phố
63.8 m²(3.7 x 17.4)
30,5 Tỷ
478 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
228 m²(12 x 19)
125 Tỷ
548 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
99 m²(4.5 x 22)
43 Tỷ
434 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Nguyễn Hữu Cầu
Nhà phố
92 m²(4.6 x 20)
34 Tỷ
370 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
66.4 m²(4.12 x 20)
33 Tỷ
497 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Lý Văn Phức
Nhà phố
67.4 m²(4.1 x 19.2)
24,5 Tỷ
364 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Huỳnh Khương Ninh
Nhà phố
89 m²(4 x 19)
45 Tỷ
506 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
148.1 m²(5.02 x 27.6)
61 Tỷ
412 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
80 m²(4.4 x 16)
42 Tỷ
525 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Nhà phố
22 m²(3 x 8)
9,9 Tỷ
450 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hoàng Sa
Nhà phố
225 m²(8.5 x 25)
285 Tỷ
1.27 Tỷ/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
67 m²(4.2 x 16)
15,7 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Mã Lộ
Nhà phố
196 m²(9.8 x 23)
80 Tỷ
408 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Bà Lê Chân
Nhà phố
66 m²(6 x 11)
6 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
106 m²(4 x 20)
28,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
74.9 m²(4 x 18.5)
20,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Đinh Công Tráng
Nhà phố
80 m²(4.3 x 19)
23,5 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Định
Quận 1 cũ
Trần Quang Khải
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai