Bán Nhà Mặt Tiền 143 Phổ Quang, P.9, Phú Nhuận
Nhà phố
69.2 m²(4 x 17)
18,5 Tỷ
267 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bùi Văn Thêm | 234 triệu/m² | 163 triệu/m² - 331 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cao Thắng | 176 triệu/m² | 141 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cô Giang | 244 triệu/m² | 244 triệu/m² - 244 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cù Lao | 416 triệu/m² | 416 triệu/m² - 416 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cư Xá Nguyễn Văn Trỗi | 442 triệu/m² | 296 triệu/m² - 576 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cầm Bá Thước | 214 triệu/m² | 199 triệu/m² - 241 triệu/m² |
| mặt tiền đường D | 147 triệu/m² | 147 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| mặt tiền đường Duy Tân | 300 triệu/m² | 300 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Cau | 442 triệu/m² | 258 triệu/m² - 523 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Cúc | 289 triệu/m² | 289 triệu/m² - 289 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Huệ | 383 triệu/m² | 345 triệu/m² - 420 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Hồng | 412 triệu/m² | 394 triệu/m² - 430 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Lan | 396 triệu/m² | 337 triệu/m² - 455 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Lài | 352 triệu/m² | 352 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Sứ | 275 triệu/m² | 157 triệu/m² - 378 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Sữa | 325 triệu/m² | 292 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Trà | 328 triệu/m² | 328 triệu/m² - 328 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoa Đào | 486 triệu/m² | 451 triệu/m² - 521 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Diệu | 363 triệu/m² | 246 triệu/m² - 498 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ | 424 triệu/m² | 265 triệu/m² - 598 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Văn Bánh | 332 triệu/m² | 140 triệu/m² - 600 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồ Biểu Chánh | 223 triệu/m² | 45 triệu/m² - 377 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồ Văn Huê | 260 triệu/m² | 145 triệu/m² - 438 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồng Hà | 151 triệu/m² | 70 triệu/m² - 231 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lam Sơn | 346 triệu/m² | 317 triệu/m² - 375 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Quý Đôn | 276 triệu/m² | 97 triệu/m² - 504 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Tự Tài | 193 triệu/m² | 74 triệu/m² - 276 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Sỹ | 296 triệu/m² | 50 triệu/m² - 556 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mai Văn Ngọc | 59 triệu/m² | 59 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| mặt tiền đường Miếu Nổi | 350 triệu/m² | 350 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Công Hoan | 175 triệu/m² | 109 triệu/m² - 285 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Kiệm | 150 triệu/m² | 53 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Lâm | 135 triệu/m² | 94 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Huỳnh | 256 triệu/m² | 143 triệu/m² - 400 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trường Tộ | 211 triệu/m² | 183 triệu/m² - 257 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trọng Tuyển | 636 triệu/m² | 82 triệu/m² - 5,83 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi | 731 triệu/m² | 244 triệu/m² - 1,72 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Đậu | 270 triệu/m² | 270 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu | 176 triệu/m² | 52 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Đình Chính | 224 triệu/m² | 139 triệu/m² - 408 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Thời Nhiệm | 241 triệu/m² | 211 triệu/m² - 282 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nhiêu Tứ | 197 triệu/m² | 62 triệu/m² - 311 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Tây Hồ | 199 triệu/m² | 115 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Xích Long | 412 triệu/m² | 53 triệu/m² - 766 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Đình Phùng | 365 triệu/m² | 169 triệu/m² - 764 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Đăng Lưu | 316 triệu/m² | 101 triệu/m² - 475 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phùng Văn Cung | 279 triệu/m² | 94 triệu/m² - 392 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phổ Quang | 263 triệu/m² | 207 triệu/m² - 304 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thích Quảng Đức | 231 triệu/m² | 67 triệu/m² - 328 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trương Quốc Dung | 330 triệu/m² | 93 triệu/m² - 972 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trường Sa | 370 triệu/m² | 220 triệu/m² - 890 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Cao Vân | 219 triệu/m² | 219 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Huy Liệu | 334 triệu/m² | 195 triệu/m² - 536 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Hữu Trang | 224 triệu/m² | 116 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Khắc Chân | 141 triệu/m² | 63 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Kế Xương | 148 triệu/m² | 37 triệu/m² - 261 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đoàn Thị Điểm | 500 triệu/m² | 500 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đào Duy Anh | 323 triệu/m² | 243 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đặng Văn Ngữ | 285 triệu/m² | 79 triệu/m² - 514 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đỗ Tấn Phong | 201 triệu/m² | 121 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 423 triệu/m² | 324 triệu/m² - 742 triệu/m² |
Nhà phố
69.2 m²(4 x 17)
18,5 Tỷ
267 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
33 m²(3.3 x 10)
7 Tỷ 380 Triệu
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Đình Chiểu
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
18 Tỷ
353 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Phùng Văn Cung
Căn Hộ Dịch Vụ
72.2 m²(4.6 x 19)
25 Tỷ
346 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.4 x 23)
13 Tỷ 750 Triệu
138 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Căn Hộ Dịch Vụ
171 m²(4.1 x 32)
36 Tỷ
211 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
13 m²(2.1 x 6)
4 Tỷ 250 Triệu
327 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Thị Huỳnh
Căn Hộ Dịch Vụ
74 m²(4.6 x 16)
16,6 Tỷ
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Huỳnh Văn Bánh
Nhà phố
45 m²(3.2 x 14)
11,5 Tỷ
256 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đỗ Tấn Phong
Nhà phố
103.6 m²(3.9 x 26.5)
65 Tỷ
627 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Nhà phố
34 m²(3.3 x 9)
7,2 Tỷ
212 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
82 m²(4.85 x 17)
33 Tỷ
402 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
151.4 m²(7 x 20)
27 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Kiệm
Nhà phố
98 m²(4 x 25)
25 Tỷ
255 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Đào Duy Anh
Nhà phố
130 m²(4.2 x 28)
39 Tỷ 999 Triệu
308 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Lê Văn Sỹ
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(3.5 x 7)
2 Tỷ 180 Triệu
90.8 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Nhà phố
34 m²(3.25 x 9)
7,6 Tỷ
224 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Khắc Chân
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(6 x 16.5)
19,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Huy Liệu
Nhà phố
88 m²(4.7 x 20)
23 Tỷ
261 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Trần Kế Xương
Nhà phố
25 m²(8 x 5)
14,5 Tỷ
580 Triệu/m²P.Phú Nhuận
Phú Nhuận cũ
Nguyễn Văn Trỗi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai