Bán nhà 134 (Trệt) Chu Văn An Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
22,5 Tỷ
281 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bình Tiên | 228 triệu/m² | 195 triệu/m² - 261 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bến Phú Lâm | 134 triệu/m² | 87 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cao Văn Lầu | 308 triệu/m² | 212 triệu/m² - 447 triệu/m² |
| mặt tiền đường Chu Văn An | 158 triệu/m² | 34 triệu/m² - 281 triệu/m² |
| mặt tiền đường Gia Phú | 1,83 tỷ/m² | 56 triệu/m² - 10,00 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Hoàng Lê Kha | 145 triệu/m² | 126 triệu/m² - 154 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hậu Giang | 265 triệu/m² | 75 triệu/m² - 454 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hồng Bàng | 322 triệu/m² | 83 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Quang Sung | 135 triệu/m² | 378 nghìn/m² - 234 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lò Gốm | 75 triệu/m² | 101 nghìn/m² - 150 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mai Xuân Thưởng | 225 triệu/m² | 46 triệu/m² - 405 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Phạm Tuân | 128 triệu/m² | 119 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Nhỏ | 395 triệu/m² | 395 triệu/m² - 395 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Đình Chi | 174 triệu/m² | 137 triệu/m² - 199 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Phú Thứ | 260 triệu/m² | 156 triệu/m² - 363 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Văn Chí | 181 triệu/m² | 80 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Đình Hổ | 413 triệu/m² | 338 triệu/m² - 475 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tháp Mười | 256 triệu/m² | 26 triệu/m² - 700 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Trung Lập | 229 triệu/m² | 201 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 110 triệu/m² | 61 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 124 triệu/m² | 121 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
22,5 Tỷ
281 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Chu Văn An
Nhà phố
3 m²(4.7 x 18.3)
30 Tỷ
10 Tỷ/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
48 m²(3.9 x 13)
14,9 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(4 x 28)
9 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
100 m²(6.2 x 19)
13 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
26 m²(2.6 x 10)
5,1 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
26 m²(2.6 x 10)
5,1 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(3.9 x 8.9)
4,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
64.3 m²(4.1 x 15)
12,8 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
100 m²(6.2 x 19.5)
15 Tỷ
150 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
38 m²(3.3 x 11.5)
17 Tỷ
447 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Cao Văn Lầu
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.6 x 18)
29 Tỷ
363 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Nhà phố
162 m²(5.8 x 28)
37,8 Tỷ
233 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
12,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Phú Thứ
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(6 x 17)
11,7 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(10 x 10)
8 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Hồng Bàng
Nhà phố
38 m²(2.5 x 16)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
90.6 m²(7 x 15)
12 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Nguyễn Phạm Tuân
Nhà phố
38 m²(3.6 x 10.8)
15 Tỷ
395 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Nguyễn Thị Nhỏ
Nhà phố
30.9 m²(3 x 9.6)
5,2 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Nguyễn Đình Chi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai