Bán nhà hẻm 513/3 Gia Phú Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
46.9 m²(3.35 x 14)
8,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
9 Tỷ
~ 79.6 Triệu/m²113m²
(4m x 28m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 113 m2 |
?Mô tả:
?Hẻm 5m ô tô tới nhà, thẳng 1 trục ra mặt tiền Phạm Văn Chí, 3 phút qua Chợ Lớn, quận 5.
?Diện tích hiếm: 113m2 công nhận, ngang 4mx 28m.
?Kết cấu: 1 trệt 1 lầu cũ, gồm 6PN. Tiện xây mới cao tầng, căn hộ dịch vụ cực ngon, khu vực không quy hoạch.
?Tiện ích: 3 phút qua Chợ Lớn, siêu thị, trung tâm hành chính, trường học các cấp, …
?Pháp lý: sổ hồng riêng, chính chủ, mua bán nhanh gọn.
Nhà phố
46.9 m²(3.35 x 14)
8,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
46.9 m²(3.35 x 14)
8,5 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Gia Phú
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
9,3 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Nguyễn Đình Chi
Nhà phố
36 m²(3.5 x 11)
9,2 Tỷ
256 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Trần Trung Lập
Nhà phố
85.9 m²(2.4 x 14)
8,7 Tỷ
101 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Hoàng Lê Kha
Nhà phố
61.7 m²(6.1 x 10.8)
8 Tỷ 990 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
103 m²(6 x 18)
9,1 Tỷ
88.3 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Văn Chí
Nhà phố
73 m²(4.8 x 14)
8,7 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai