Bán chung cư (Shophouse) Chung cư VivaRiverside 1472 Võ Văn Kiệt Phường Bình Tây Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(3.9 x 8.9)
4,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bến Phú Lâm | 115 triệu/m² | 87 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| mặt tiền đường Chu Văn An | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Quang Sung | 59 triệu/m² | 378 nghìn/m² - 118 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lò Gốm | 101 nghìn/m² | 101 nghìn/m² - 101 nghìn/m² |
| mặt tiền đường Mai Xuân Thưởng | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Đình Hổ | 438 triệu/m² | 420 triệu/m² - 475 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tháp Mười | 34 triệu/m² | 26 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 110 triệu/m² | 61 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 124 triệu/m² | 121 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(3.9 x 8.9)
4,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
38 m²(2.5 x 16)
4,5 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
54.3 m²(4 x 15)
4,8 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
28.2 m²(3 x 9.5)
4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
90 m²(4 x 25)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Mai Xuân Thưởng
Nhà phố
55 m²(5 x 15)
4,8 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
32 m²(3.2 x 11)
3 Tỷ 850 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Nhà phố
48.7 m²(2.4 x 21)
4,9 Triệu
101 Ngàn/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
72 m²(8 x 9.5)
2 Tỷ 999 Triệu
41.7 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Tháp Mười
Nhà phố
7939 m²(4 x 20.1)
3 Tỷ
378 Ngàn/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Lê Quang Sung
Nhà phố
57 m²(4 x 15)
1 Tỷ 950 Triệu
34.2 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Chu Văn An
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(3 x 11)
3 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(3 x 11.5)
4 Tỷ 150 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(3.9 x 8.9)
4,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
10 m²(2.7 x 4)
4 Tỷ 750 Triệu
475 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Đình Hổ
Nhà phố
10 m²(2.7 x 4)
4,2 Tỷ
420 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Đình Hổ
Nhà phố
10 m²(2.7 x 4)
4,2 Tỷ
420 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Phạm Đình Hổ
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
2 Tỷ 450 Triệu
61.3 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
26 m²(2.7 x 9.5)
3,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Bến Phú Lâm
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
1 Tỷ 650 Triệu
25.8 Triệu/m²P.Bình Tây
Quận 6 cũ
Tháp Mười
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai