Bán nhà 136A 138 Quang Trung Phường Quận Gò Vấp
Nhà phố
1581 m²(20 x 70)
185 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường An Hội | 105 triệu/m² | 76 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Lộc | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Nhơn | 127 triệu/m² | 90 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bạch Đằng | 217 triệu/m² | 217 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| mặt tiền đường Dương Quảng Hàm | 212 triệu/m² | 119 triệu/m² - 510 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Hoàng Phái | 130 triệu/m² | 99 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Lai | 179 triệu/m² | 104 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Lợi | 145 triệu/m² | 89 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Quang Định | 215 triệu/m² | 113 triệu/m² - 311 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Thị Hồng | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Thọ | 168 triệu/m² | 102 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Đức Thọ | 146 triệu/m² | 49 triệu/m² - 625 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Du | 198 triệu/m² | 198 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Kiệm | 158 triệu/m² | 96 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Oanh | 175 triệu/m² | 34 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thái Sơn | 179 triệu/m² | 123 triệu/m² - 237 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thượng Hiền | 184 triệu/m² | 184 triệu/m² - 184 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Tuân | 169 triệu/m² | 156 triệu/m² - 193 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Công | 166 triệu/m² | 72 triệu/m² - 248 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Dung | 85 triệu/m² | 44 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Khối | 208 triệu/m² | 138 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Lượng | 153 triệu/m² | 45 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Nghi | 21,59 tỷ/m² | 73 triệu/m² - 150,00 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Phan Huy Ích | 164 triệu/m² | 164 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Văn Trị | 173 triệu/m² | 51 triệu/m² - 291 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Huy Thông | 217 triệu/m² | 146 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Ngũ Lão | 158 triệu/m² | 119 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Văn Bạch | 264 triệu/m² | 244 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Văn Chiêu | 137 triệu/m² | 60 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Văn Đồng | 208 triệu/m² | 118 triệu/m² - 305 triệu/m² |
| mặt tiền đường Quang Trung | 151 triệu/m² | 33 triệu/m² - 414 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thông Tây Hội | 140 triệu/m² | 96 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thống Nhất | 149 triệu/m² | 63 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trưng Nữ Vương | 128 triệu/m² | 128 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trương Đăng Quế | 151 triệu/m² | 95 triệu/m² - 187 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trường Minh Ký | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Thị Nghĩ | 220 triệu/m² | 179 triệu/m² - 245 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Sơn | 227 triệu/m² | 218 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 198 triệu/m² | 54 triệu/m² - 5,65 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 109 triệu/m² | 52 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 3 | 149 triệu/m² | 69 triệu/m² - 419 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 4 | 161 triệu/m² | 76 triệu/m² - 324 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 5 | 149 triệu/m² | 82 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 6 | 168 triệu/m² | 80 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 7 | 139 triệu/m² | 78 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 8 | 171 triệu/m² | 56 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 9 | 131 triệu/m² | 45 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 10 | 97 triệu/m² | 57 triệu/m² - 148 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 17 | 153 triệu/m² | 105 triệu/m² - 184 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 18 | 146 triệu/m² | 146 triệu/m² - 146 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 19 | 3,40 tỷ/m² | 3,40 tỷ/m² - 3,40 tỷ/m² |
| mặt tiền đường 26 Tháng 3 | 145 triệu/m² | 145 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 27 | 151 triệu/m² | 93 triệu/m² - 238 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 28 | 166 triệu/m² | 123 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 30 | 129 triệu/m² | 90 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 59 | 144 triệu/m² | 120 triệu/m² - 168 triệu/m² |
Nhà phố
1581 m²(20 x 70)
185 Tỷ
117 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Nhà phố
144 m²(6 x 24)
32 Tỷ
222 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
26,5 Tỷ
265 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 8
Nhà phố
225 m²(12 x 19)
70 Tỷ
311 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Quang Định
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
12,8 Tỷ
168 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 59
Nhà phố
80.3 m²(3 x 33)
15,5 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
139 m²(4.1 x 34)
21 Tỷ
151 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
13 m²(4 x 4)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường Lê Lai
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tuân
Nhà phố
41 m²(3.5 x 12)
11,5 Tỷ
280 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 21)
19,8 Tỷ
330 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Nhà phố
26 m²(4.8 x 9)
5,3 Tỷ
204 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 4
Nhà phố
60 m²(7 x 16)
14 Tỷ
233 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Nhà phố
91 m²(4.6 x 15)
17,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Tuân
Nhà phố
90 m²(2.2 x 32)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Nhà phố
37 m²(4.9 x 9)
5,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Nhà phố
74 m²(4.7 x 25)
14,9 Tỷ
201 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
185 m²(10.5 x 24.5)
16,3 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
41 m²(9.25 x 4.5)
4,2 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 2
Đất
61 m²(5 x 12.2)
8,6 Tỷ
141 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Dương Quảng Hàm
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai