Bán chung cư ấp 3 Nữ Dân Công Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
153 m²(5 x 30)
11,8 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường A1 | 27 triệu/m² | 27 triệu/m² - 27 triệu/m² |
| mặt tiền đường A3 | 35 triệu/m² | 31 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| mặt tiền đường A6 | 42 triệu/m² | 29 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Hạ | 405 triệu/m² | 13 triệu/m² - 5,30 tỷ/m² |
| mặt tiền đường B2 | 38 triệu/m² | 35 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bình Chánh | 21,50 tỷ/m² | 16 triệu/m² - 46,50 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Bộ Đội An Điền | 15 triệu/m² | 4 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| mặt tiền đường C2 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| mặt tiền đường C4 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| mặt tiền đường Dương Công | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| mặt tiền đường E12 | 74 triệu/m² | 74 triệu/m² - 74 triệu/m² |
| mặt tiền đường F11 | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hương Lộ 80 | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| mặt tiền đường Kinh A | 23 triệu/m² | 23 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| mặt tiền đường Kênh | 8 triệu/m² | 8 triệu/m² - 8 triệu/m² |
| mặt tiền đường Kênh Trung Ương | 18 triệu/m² | 14 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp 2-6 | 33 triệu/m² | 6 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp | 19 triệu/m² | 19 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp 1-2 | 15 triệu/m² | 10 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp 2-3-4 | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp 3-4 | 30 triệu/m² | 13 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| mặt tiền đường Liên Ấp 5 | 25 triệu/m² | 18 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Minh Xuân | 6 triệu/m² | 4 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Thị Dung | 8 triệu/m² | 696 nghìn/m² - 17 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Đình Chi | 15 triệu/m² | 5 triệu/m² - 24 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mai Bá Hương | 23 triệu/m² | 23 triệu/m² - 23 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Sưa | 21 triệu/m² | 14 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Tú | 66 triệu/m² | 58 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nữ Dân Công | 21 triệu/m² | 17 triệu/m² - 29 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Thị Tư | 13 triệu/m² | 13 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Văn Hai | 11 triệu/m² | 7 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Văn Sáng | 41 triệu/m² | 28 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| mặt tiền đường Quách Điêu | 67 triệu/m² | 14 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| mặt tiền đường Sư Đoàn 9 | 31 triệu/m² | 26 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thanh Niên | 17 triệu/m² | 13 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thích Thiện Hòa | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| mặt tiền đường Thới Hòa | 47 triệu/m² | 26 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Văn Giàu | 41 triệu/m² | 28 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Hữu Lợi | 15 triệu/m² | 11 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Vân | 30 triệu/m² | 20 triệu/m² - 43 triệu/m² |
| mặt tiền đường Vĩnh Lộc | 89 triệu/m² | 10 triệu/m² - 750 triệu/m² |
| mặt tiền đường Vĩnh Lộc A | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| mặt tiền đường Vĩnh Lộc B | 29 triệu/m² | 29 triệu/m² - 29 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ấp 1 | 45 triệu/m² | 29 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ấp 1A | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ấp 2 | 37 triệu/m² | 29 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ấp 4 | 13 triệu/m² | 10 triệu/m² - 16 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ấp 6 | 55 triệu/m² | 50 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 25 triệu/m² | 3 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| mặt tiền đường 1-2 | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 59 triệu/m² | 47 triệu/m² - 78 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 4 | 44 triệu/m² | 43 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 6C | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
153 m²(5 x 30)
11,8 Tỷ
77.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Dương Công
Đất
872 m²(20 x 47)
16,4 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Đất
1000 m²(20 x 50)
54 Tỷ
54 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Phạm Văn Sáng
Đất
2500 m²(50 x 50)
91 Tỷ
36.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
420 m²(10 x 36)
9,5 Tỷ
22.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Mai Bá Hương
Đất
737 m²(13.6 x 54)
9,4 Tỷ
12.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 4
Đất
1000 m²(28 x 35)
8 Tỷ
8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 17)
560 Triệu
8.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
133 m²(5 x 27)
4,7 Tỷ
35.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Đất
133 m²(5 x 27)
4,7 Tỷ
35.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
294 m²(6 x 50)
13,5 Tỷ
45.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường A6
Nhà phố
384 m²(9.6 x 40)
10 Tỷ
26 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Căn Hộ Dịch Vụ
2 m²(9.6 x 40)
10,6 Tỷ
5.3 Tỷ/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(6.5 x 24.6)
13,2 Tỷ
82.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Căn Hộ Dịch Vụ
2 m²(9.6 x 40)
10 Tỷ
5 Tỷ/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Nhà phố
354 m²(8.5 x 37.5)
11,9 Tỷ
33.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
261 m²(7 x 37)
4,6 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
827 m²(26.4 x 30.5)
2,6 Tỷ
3.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
493 m²(5 x 38)
17,5 Tỷ
35.5 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 2
Đất
1400 m²(20 x 72)
41 Tỷ
29.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai