Bán Nhà Mặt Tiền 153A Nguyễn Trãi, P2, Q5
Nhà phố
68.6 m²(3.7 x 21)
43 Tỷ
627 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường An Bình | 297 triệu/m² | 113 triệu/m² - 568 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Dương Vương | 530 triệu/m² | 73 triệu/m² - 982 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Điềm | 419 triệu/m² | 419 triệu/m² - 419 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cao Đạt | 350 triệu/m² | 208 triệu/m² - 578 triệu/m² |
| mặt tiền đường Dương Tử Giang | 279 triệu/m² | 279 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Mẫn Đạt | 299 triệu/m² | 193 triệu/m² - 459 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hà Tôn Quyền | 133 triệu/m² | 90 triệu/m² - 177 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hùng Vương | 423 triệu/m² | 345 triệu/m² - 482 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hải Thượng Lãn Ông | 230 triệu/m² | 230 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Hồng Phong | 410 triệu/m² | 37 triệu/m² - 765 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nghĩa Thục | 166 triệu/m² | 166 triệu/m² - 166 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Biểu | 269 triệu/m² | 40 triệu/m² - 740 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 130 triệu/m² | 34 triệu/m² - 226 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Duy Dương | 220 triệu/m² | 18 triệu/m² - 422 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thời Trung | 483 triệu/m² | 190 triệu/m² - 706 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương | 279 triệu/m² | 49 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 496 triệu/m² | 108 triệu/m² - 774 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ | 334 triệu/m² | 160 triệu/m² - 625 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Đừng | 497 triệu/m² | 479 triệu/m² - 514 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Quyền | 102 triệu/m² | 102 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Huy Chú | 287 triệu/m² | 287 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Phú Tiên | 292 triệu/m² | 290 triệu/m² - 294 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Văn Trị | 300 triệu/m² | 47 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Hữu Chí | 278 triệu/m² | 197 triệu/m² - 359 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Đôn | 162 triệu/m² | 162 triệu/m² - 162 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Bình Trọng | 436 triệu/m² | 183 triệu/m² - 1,00 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 425 triệu/m² | 63 triệu/m² - 2,20 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Trần Phú | 316 triệu/m² | 63 triệu/m² - 479 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Hưng | 232 triệu/m² | 232 triệu/m² - 232 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Thành | 286 triệu/m² | 286 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Trường Toản | 246 triệu/m² | 189 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 318 triệu/m² | 82 triệu/m² - 615 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đỗ Ngọc Thạnh | 300 triệu/m² | 284 triệu/m² - 315 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 5 | 635 triệu/m² | 446 triệu/m² - 823 triệu/m² |
Nhà phố
68.6 m²(3.7 x 21)
43 Tỷ
627 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
42.5 m²(4.2 x 11)
19,5 Tỷ
459 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
77.36 m²(4.05 x 19.1)
32 Tỷ
414 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
20 m²(4 x 11)
8,7 Tỷ
435 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
62 m²(3.9 x 16)
40 Tỷ
645 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
82 m²(8 x 11)
60 Tỷ
732 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
74 m²(10.4 x 7.2)
45 Tỷ
608 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
120 m²(8 x 25)
79 Tỷ
658 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(6 x 12.5)
5,1 Tỷ
68 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
83 m²(9 x 15)
48 Tỷ
578 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Cao Đạt
Nhà phố
32.25 m²(3.4 x 9.7)
17,8 Tỷ
552 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
127 m²(5.7 x 23)
39 Tỷ
307 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
100.4 m²(4 x 26)
55 Tỷ
548 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
171.8 m²(9 x 17.5)
75 Tỷ
437 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(3.4 x 18)
10 Tỷ 990 Triệu
183 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
23 m²(3 x 8)
5,4 Tỷ
235 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
16 m²(2.75 x 11.7)
6,5 Tỷ
406 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Biểu
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11)
12,9 Tỷ
323 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
5 Tỷ 750 Triệu
192 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(5.3 x 13)
23 Tỷ
258 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai