Bán nhà 105A Nguyễn Trãi Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
33 m²(3.4 x 10)
20 Tỷ
606 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
19,5 Tỷ
~ 459 Triệu/m²42.5m²
(4.2m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42.5 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 82 Huỳnh Mẫn Đạt, P2, Q5
Diện tích: 4.2 x 11m – Công nhận 42.5m²
Kết cấu: 1 lầu
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
Giá bán: 19,5 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0939.89.22.77 Bảo
Nhà phố
33 m²(3.4 x 10)
20 Tỷ
606 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
18,5 Tỷ
356 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
39 m²(4 x 12)
21 Tỷ
538 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
160 m²(8 x 18)
20 Tỷ
125 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
200 m²(11 x 15)
20 Tỷ
100 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
70.4 m²(5.8 x 11.5)
18,5 Tỷ
263 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
70 m²(4.1 x 17)
19,5 Tỷ
279 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Dương Tử Giang
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
21 Tỷ
583 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai