Bán Nhà Mặt Tiền 153A Nguyễn Trãi, P2, Q5
Nhà phố
68.6 m²(3.7 x 21)
43 Tỷ
627 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 277 triệu/m² | 18 triệu/m² - 2,94 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 249 triệu/m² | 37 triệu/m² - 685 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 1,06 tỷ/m² | 500 triệu/m² - 2,20 tỷ/m² |
| Căn Hộ | 112 triệu/m² | 112 triệu/m² - 112 triệu/m² |
| Đất | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Khách Sạn | 273 triệu/m² | 273 triệu/m² - 273 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
Nhà phố
68.6 m²(3.7 x 21)
43 Tỷ
627 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43.2 m²(3.35 x 13)
9,3 Tỷ
215 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
190 m²(9.1 x 20.95)
58,8 Tỷ
309 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
42.5 m²(4.2 x 11)
19,5 Tỷ
459 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Huỳnh Mẫn Đạt
Nhà phố
77.36 m²(4.05 x 19.1)
32 Tỷ
414 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
20 m²(4 x 11)
8,7 Tỷ
435 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
62 m²(3.9 x 16)
40 Tỷ
645 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
82 m²(8 x 11)
60 Tỷ
732 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
86 m²(5 x 23)
30 Tỷ
349 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
90 m²(5 x 24)
46 Tỷ
511 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
43 m²(4.8 x 12)
6,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
74 m²(10.4 x 7.2)
45 Tỷ
608 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
64 m²(3 x 21)
8,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
26 m²(5 x 7.5)
8 Tỷ 280 Triệu
318 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
28 m²(3.4 x 10.5)
7,3 Tỷ
261 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Lê Hồng Phong
Nhà phố
21 m²(2.4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
24 m²(3.1 x 9.6)
5,7 Tỷ
238 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
120 m²(8 x 25)
79 Tỷ
658 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
21 m²(2.4 x 9)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Cừ
Nhà phố
22 m²(3 x 9)
5,7 Tỷ
259 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai