Bán nhà 149 Nguyễn Chí Thanh Phường An Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
172 m²(6.1 x 28.5)
65 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường An Bình | 128 triệu/m² | 23 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| mặt tiền đường An Dương Vương | 604 triệu/m² | 184 triệu/m² - 1,47 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Bùi Hữu Nghĩa | 286 triệu/m² | 50 triệu/m² - 420 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bạch Vân | 235 triệu/m² | 31 triệu/m² - 462 triệu/m² |
| mặt tiền đường Chiêu Anh Các | 179 triệu/m² | 46 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| mặt tiền đường Công Trường An Đông | 383 triệu/m² | 333 triệu/m² - 432 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Mẫn Đạt | 321 triệu/m² | 237 triệu/m² - 449 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hàm Tử | 134 triệu/m² | 62 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hùng Vương | 330 triệu/m² | 106 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lương Nhữ Học | 320 triệu/m² | 320 triệu/m² - 320 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mạc Thiên Tích | 200 triệu/m² | 200 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nghĩa Thục | 135 triệu/m² | 39 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh | 400 triệu/m² | 319 triệu/m² - 457 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Duy Dương | 125 triệu/m² | 23 triệu/m² - 314 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương | 318 triệu/m² | 38 triệu/m² - 909 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Trãi | 410 triệu/m² | 61 triệu/m² - 815 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Đừng | 368 triệu/m² | 368 triệu/m² - 368 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Gia Tự | 349 triệu/m² | 349 triệu/m² - 349 triệu/m² |
| mặt tiền đường Ngô Quyền | 146 triệu/m² | 32 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Văn Trị | 290 triệu/m² | 290 triệu/m² - 290 triệu/m² |
| mặt tiền đường Sư Vạn Hạnh | 265 triệu/m² | 45 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Bình Trọng | 890 triệu/m² | 890 triệu/m² - 890 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Hưng Đạo | 255 triệu/m² | 37 triệu/m² - 856 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Phú | 366 triệu/m² | 16 triệu/m² - 1,84 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Trần Tuấn Khải | 295 triệu/m² | 24 triệu/m² - 524 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Xuân Hòa | 253 triệu/m² | 253 triệu/m² - 253 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tăng Bạt Hổ | 302 triệu/m² | 302 triệu/m² - 302 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Văn Kiệt | 139 triệu/m² | 62 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| mặt tiền đường Vũ Chí Hiếu | 303 triệu/m² | 303 triệu/m² - 303 triệu/m² |
| mặt tiền đường Yết Kiêu | 430 triệu/m² | 261 triệu/m² - 576 triệu/m² |
| mặt tiền đường Đào Tấn | 284 triệu/m² | 225 triệu/m² - 341 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 5 | 49 triệu/m² | 35 triệu/m² - 64 triệu/m² |
Nhà phố
172 m²(6.1 x 28.5)
65 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Chí Thanh
Nhà phố
71 m²(3.7 x 19)
36,7 Tỷ
517 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
71 m²(3.7 x 19)
36,7 Tỷ
517 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
39 m²(6 x 7)
2,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
79 m²(7.5 x 10.5)
4 Tỷ 270 Triệu
54.1 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(8 x 9.5)
3 Tỷ 390 Triệu
44.6 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Sư Vạn Hạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(6 x 15)
9 Tỷ 980 Triệu
147 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Nhà phố
43 m²(3.65 x 13.2)
35 Tỷ
814 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Trãi
Nhà phố
75.8 m²(5 x 18)
25 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Nhà phố
66 m²(8 x 8)
25,5 Tỷ
386 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4.9 x 17)
24,5 Tỷ
302 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Bùi Hữu Nghĩa
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
3,2 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
An Bình
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(7 x 10)
4,5 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(3.2 x 15)
10 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Mạc Thiên Tích
Căn Hộ Dịch Vụ
205 m²(3.7 x 36)
22,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Trần Hưng Đạo
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 18)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
69 m²(7.3 x 10.2)
4,5 Tỷ
65.2 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Ngô Quyền
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
31,5 Tỷ
485 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Yết Kiêu
Nhà phố
65 m²(8 x 8.1)
26,5 Tỷ
408 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Hùng Vương
Nhà phố
53 m²(3.5 x 16)
19,5 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Đông
Quận 5 cũ
Nguyễn Văn Đừng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai