Bán đất thửa 503 tờ 55 Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
794 m²(11 x 72)
52 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bùi Bằng Đoàn | 378 triệu/m² | 328 triệu/m² - 428 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bế Văn Cấm | 170 triệu/m² | 170 triệu/m² - 170 triệu/m² |
| mặt tiền đường C | 127 triệu/m² | 41 triệu/m² - 464 triệu/m² |
| mặt tiền đường D1 | 300 triệu/m² | 139 triệu/m² - 460 triệu/m² |
| mặt tiền đường D4 | 369 triệu/m² | 367 triệu/m² - 370 triệu/m² |
| mặt tiền đường G | 4,22 tỷ/m² | 30 triệu/m² - 45,00 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Him Lam | 260 triệu/m² | 186 triệu/m² - 333 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 155 triệu/m² | 50 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hà Huy Tập | 419 triệu/m² | 338 triệu/m² - 500 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hưng Gia 1 | 292 triệu/m² | 292 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hưng Gia 2 | 405 triệu/m² | 405 triệu/m² - 405 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hưng Phước | 225 triệu/m² | 225 triệu/m² - 225 triệu/m² |
| mặt tiền đường Hưng Thái | 229 triệu/m² | 206 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lâm Văn Bền | 223 triệu/m² | 88 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Lương | 179 triệu/m² | 38 triệu/m² - 621 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Thiêm | 73 triệu/m² | 73 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mai Văn Vĩnh | 176 triệu/m² | 50 triệu/m² - 305 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mỹ Giang | 296 triệu/m² | 205 triệu/m² - 365 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mỹ Giang 2A | 265 triệu/m² | 265 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mỹ Hưng | 305 triệu/m² | 210 triệu/m² - 368 triệu/m² |
| mặt tiền đường Mỹ Phú 1 | 277 triệu/m² | 249 triệu/m² - 305 triệu/m² |
| mặt tiền đường N | 175 triệu/m² | 57 triệu/m² - 363 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nam Long | 287 triệu/m² | 287 triệu/m² - 287 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ | 76 triệu/m² | 62 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập | 423 triệu/m² | 200 triệu/m² - 692 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh | 111 triệu/m² | 59 triệu/m² - 164 triệu/m² |
| mặt tiền đường O | 82 triệu/m² | 46 triệu/m² - 118 triệu/m² |
| mặt tiền đường P | 119 triệu/m² | 119 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Huy Thực | 200 triệu/m² | 127 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Khiêm Ích | 458 triệu/m² | 444 triệu/m² - 471 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phan Thị Út | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| mặt tiền đường Phạm Thái Bường | 373 triệu/m² | 373 triệu/m² - 373 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Xuân Soạn | 134 triệu/m² | 55 triệu/m² - 279 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Quy | 197 triệu/m² | 30 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Quy Đông | 311 triệu/m² | 311 triệu/m² - 311 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 270 triệu/m² | 42 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 203 triệu/m² | 111 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 3 | 207 triệu/m² | 207 triệu/m² - 207 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 4 | 210 triệu/m² | 142 triệu/m² - 286 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 5 | 221 triệu/m² | 192 triệu/m² - 256 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 6 | 277 triệu/m² | 214 triệu/m² - 339 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 8 | 156 triệu/m² | 38 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 8A | 108 triệu/m² | 108 triệu/m² - 108 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 9 | 248 triệu/m² | 228 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 10 | 218 triệu/m² | 218 triệu/m² - 218 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 12 | 213 triệu/m² | 213 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 15 | 404 triệu/m² | 404 triệu/m² - 404 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 16 | 169 triệu/m² | 169 triệu/m² - 169 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 18 | 165 triệu/m² | 165 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 25A | 138 triệu/m² | 138 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 36 | 378 triệu/m² | 378 triệu/m² - 378 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 41 | 202 triệu/m² | 44 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 42 | 336 triệu/m² | 284 triệu/m² - 387 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 43 | 242 triệu/m² | 202 triệu/m² - 281 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 47 | 202 triệu/m² | 201 triệu/m² - 203 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 49 | 231 triệu/m² | 231 triệu/m² - 231 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 51 | 235 triệu/m² | 235 triệu/m² - 235 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 53 | 282 triệu/m² | 282 triệu/m² - 282 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 61 | 217 triệu/m² | 217 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 77 | 85 triệu/m² | 64 triệu/m² - 106 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 81 | 298 triệu/m² | 298 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 85 | 369 triệu/m² | 369 triệu/m² - 369 triệu/m² |
Đất
794 m²(11 x 72)
52 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
220 m²(10 x 22)
52 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
180 m²(10.5 x 18)
20,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
240 m²(12 x 20)
52 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 61
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
212 m²(10 x 21)
29 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
111 m²(6 x 19)
32 Tỷ
288 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
220 m²(10 x 22)
52 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Nhà phố
150 m²(7.5 x 20)
50 Tỷ
333 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường Him Lam
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(15 x 20)
11,5 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
18,9 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(15 x 20)
11,5 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(9 x 10)
12,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Đất
4 m²(32 x 105)
180 Tỷ
45 Tỷ/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(43 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
74.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.3 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
74.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
67,8 Tỷ
339 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
18,8 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 51
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 4
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
67,8 Tỷ
339 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai