Bán nhà mặt tiền 264 Lê Văn Lương, Tân Hưng
Nhà phố
30.6 m²(4.3 x 7.1)
3,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường C | 93 triệu/m² | 41 triệu/m² - 156 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 52 triệu/m² | 29 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lâm Văn Bền | 115 triệu/m² | 115 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| mặt tiền đường Lê Văn Lương | 101 triệu/m² | 88 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| mặt tiền đường N | 123 triệu/m² | 87 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập | 72 triệu/m² | 72 triệu/m² - 72 triệu/m² |
| mặt tiền đường O | 46 triệu/m² | 46 triệu/m² - 46 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Xuân Soạn | 107 triệu/m² | 71 triệu/m² - 143 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tân Quy | 45 triệu/m² | 32 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 42 triệu/m² | 42 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 8 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
Nhà phố
30.6 m²(4.3 x 7.1)
3,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
29.4 m²(3.2 x 10)
3,3 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
3 Tỷ 790 Triệu
115 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Nhà phố
41.2 m²(3 x 13.5)
3 Tỷ 760 Triệu
91.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
3 Tỷ 750 Triệu
156 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
3 Tỷ 750 Triệu
156 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
15 m²(2.3 x 6.8)
2 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(7.5 x 9.5)
3,5 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
26.5 m²(3 x 8.5)
770 Triệu
29.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
35 m²(3.7 x 10)
4,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
46 m²(4 x 12)
4 Tỷ
87 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Căn Hộ Dịch Vụ
23 m²(4.64 x 5)
1,2 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
14.5 m²(3 x 6)
2 Tỷ 50 Triệu
141 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Căn Hộ Dịch Vụ
15 m²(2.1 x 7)
1 Tỷ 750 Triệu
117 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Đất
67 m²(7.3 x 8.3)
4,3 Tỷ
64.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
47 m²(4.1 x 11.5)
3 Tỷ 550 Triệu
75.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Căn Hộ Dịch Vụ
34 m²(3.95 x 9)
1 Tỷ 290 Triệu
37.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3 x 10)
2 Tỷ 150 Triệu
71.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(4 x 19)
4,3 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
30 m²(3.59 x 10)
4,4 Tỷ
147 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai