Bán nhà 89B Quốc Hương Phường Thảo Điền
Nhà phố
131.2 m²(4.3 x 30.5)
38 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
39 Tỷ
~ 500 Triệu/m²78m²
(6m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | 6m | |
| Diện tích | 78 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 16m |
Bán nhà 14B Quốc Hương, Thảo Điền
- Diện tích: 6 X 13m
- Công nhận: 78m2
- Kết cấu: trệt 3 lầu
- Hướng: tây nam
Nhà phố
131.2 m²(4.3 x 30.5)
38 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
113.2 m²(8.5 x 13.3)
36 Tỷ
318 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
195.2 m²(7.2 x 27)
39 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
298 m²
39 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
270 m²
39 Tỷ
144 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
195 m²
40 Tỷ
205 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
405 m²
37 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
226.79 m²
41 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai