Bán đất thửa 736 tờ 46 Tân Thạnh Đông Xã Phú Hòa Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
129 m²(5 x 28)
2,6 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bưng Tràm | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bầu Trâm | 25 triệu/m² | 19 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bến Than | 27 triệu/m² | 9 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cá Lăng | 3 triệu/m² | 3 triệu/m² - 3 triệu/m² |
| mặt tiền đường Cây Bài | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Minh Mương | 11 triệu/m² | 5 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| mặt tiền đường Láng The | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Kim Cương | 10 triệu/m² | 5 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Nê | 11 triệu/m² | 4 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Khạ | 13 triệu/m² | 3 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| mặt tiền đường Sông Lu | 16 triệu/m² | 12 triệu/m² - 21 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trung An | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trần Bạch Đằng | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 15 | 20 triệu/m² | 2 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 8 | 39 triệu/m² | 16 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| mặt tiền đường Võ Thị Hồng | 12 triệu/m² | 12 triệu/m² - 12 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 192 triệu/m² | 1 triệu/m² - 8,20 tỷ/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 18 triệu/m² | 18 triệu/m² - 18 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 122 | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
Đất
129 m²(5 x 28)
2,6 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
137 m²(5 x 29)
2 Tỷ 630 Triệu
19.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
360 m²(10 x 36)
3,5 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
937 m²(32 x 39)
9 Tỷ 850 Triệu
10.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1664 m²(18 x 90)
19,5 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
2514 m²(41 x 62)
42,5 Tỷ
16.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Đất
104 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
31.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Nhà phố
117 m²(4.5 x 24)
29 Tỷ 999 Triệu
256 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1172 m²(16 x 67)
2,5 Tỷ
2.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
120 m²(5 x 24)
1 Tỷ 850 Triệu
15.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
9540 m²(32 x 200)
32 Tỷ
3.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Nguyễn Văn Khạ
Đất
1979 m²(12 x 100)
30 Tỷ
15.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Đất
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
100 m²(5 x 16)
1 Tỷ 850 Triệu
18.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
102 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
32.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
122 m²(6.5 x 20)
4,3 Tỷ
35.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
1472 m²(26 x 50)
9,2 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
50 m²(4 x 12.7)
8 Tỷ 990 Triệu
180 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Trần Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai