Bán đất thửa 736 tờ 46 Tân Thạnh Đông Xã Phú Hòa Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
129 m²(5 x 28)
2,6 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Hòa Đông
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 | 131 triệu/m² | 1 triệu/m² - 8,20 tỷ/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 1 | 76 triệu/m² | 13 triệu/m² - 256 triệu/m² |
Đất
129 m²(5 x 28)
2,6 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
137 m²(5 x 29)
2 Tỷ 630 Triệu
19.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
360 m²(10 x 36)
3,5 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
937 m²(32 x 39)
9 Tỷ 850 Triệu
10.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1664 m²(18 x 90)
19,5 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
117 m²(4.5 x 24)
29 Tỷ 999 Triệu
256 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1172 m²(16 x 67)
2,5 Tỷ
2.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
120 m²(5 x 24)
1 Tỷ 850 Triệu
15.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1472 m²(26 x 50)
9,2 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
247 m²(6 x 43)
3,2 Tỷ
13 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
332 m²(7.8 x 42)
3 Tỷ 150 Triệu
9.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
9540 m²(32 x 200)
37,2 Tỷ
3.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
163 m²(5.3 x 26)
3,2 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
1,7 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
486 m²(12 x 40)
4 Tỷ
8.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
486 m²(12 x 40)
3,9 Tỷ
8 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1175 m²(15 x 78)
2,7 Tỷ
2.3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1172 m²(16 x 67)
1,2 Tỷ
1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4315 m²(43 x 100)
45 Tỷ
10.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4413 m²(49 x 101)
40 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai