Bán đất thửa 736 tờ 46 Tân Thạnh Đông Xã Phú Hòa Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
129 m²(5 x 28)
2,6 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Hòa Đông
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| mặt tiền đường Bưng Tràm | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bầu Trâm | 25 triệu/m² | 19 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| mặt tiền đường Bến Than | 18 triệu/m² | 9 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| mặt tiền đường Huỳnh Minh Mương | 13 triệu/m² | 12 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Kim Cương | 17 triệu/m² | 17 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Thị Nê | 11 triệu/m² | 4 triệu/m² - 19 triệu/m² |
| mặt tiền đường Nguyễn Văn Khạ | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| mặt tiền đường Sông Lu | 14 triệu/m² | 14 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| mặt tiền đường Trung An | 21 triệu/m² | 8 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| mặt tiền đường Tỉnh Lộ 15 | 2 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 1 | 13 triệu/m² | 1 triệu/m² - 31 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 2 | 18 triệu/m² | 18 triệu/m² - 18 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 122 | 22 triệu/m² | 22 triệu/m² - 22 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 436 | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| mặt tiền đường Số 463 | 2 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2 triệu/m² |
Đất
129 m²(5 x 28)
2,6 Tỷ
20.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
137 m²(5 x 29)
2 Tỷ 630 Triệu
19.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
360 m²(10 x 36)
3,5 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
104 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
31.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
1172 m²(16 x 67)
2,5 Tỷ
2.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
120 m²(5 x 24)
1 Tỷ 850 Triệu
15.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
100 m²(5 x 16)
1 Tỷ 850 Triệu
18.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
102 m²(5 x 20)
3,3 Tỷ
32.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
122 m²(6.5 x 20)
4,3 Tỷ
35.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Đất
80 m²(5 x 16)
1 Tỷ 750 Triệu
21.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Nhà phố
500 m²(16 x 31)
4,5 Tỷ
9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bến Than
Nhà phố
247 m²(6 x 43)
3,2 Tỷ
13 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
332 m²(7.8 x 42)
3 Tỷ 150 Triệu
9.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
150 m²(5 x 31)
2,2 Tỷ
14.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Nguyễn Thị Nê
Nhà phố
677.1 m²(16.4 x 50)
3 Tỷ
4.4 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bưng Tràm
Nhà phố
206.7 m²(5.8 x 30.9)
2,5 Tỷ
12.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Huỳnh Minh Mương
Nhà phố
98 m²(5 x 16.7)
1 Tỷ 650 Triệu
16.8 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Nguyễn Kim Cương
Nhà phố
1234.7 m²(17.6 x 70)
2,3 Tỷ
1.9 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai