Bán nhà 45 47 Trần Quang Diệu, Phường Nhiêu Lộc
Nhà phố
163 m²(9.75 x 19)
65 Tỷ
399 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Mặt tiền Phường An Khánh | 376 triệu/m² | 136 triệu/m² - 1,16 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Bàn Cờ | 756 triệu/m² | 554 triệu/m² - 957 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Lợi Trung | 443 triệu/m² | 312 triệu/m² - 515 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Thạnh | 193 triệu/m² | 91 triệu/m² - 265 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Thới | 227 triệu/m² | 227 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bình Trưng | 304 triệu/m² | 225 triệu/m² - 424 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Bến Thành | 422 triệu/m² | 396 triệu/m² - 447 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Chánh Hưng | 308 triệu/m² | 308 triệu/m² - 308 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Chợ Lớn | 305 triệu/m² | 197 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Cát Lái | 399 triệu/m² | 91 triệu/m² - 868 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Gò Vấp | 204 triệu/m² | 204 triệu/m² - 204 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Hạnh Thông | 236 triệu/m² | 236 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Long Phước | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Long Trường | 171 triệu/m² | 171 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Nhiêu Lộc | 755 triệu/m² | 267 triệu/m² - 1,36 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Định | 190 triệu/m² | 190 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Mặt tiền Xã Phú Hòa Đông | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Thuận | 230 triệu/m² | 161 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Thạnh | 165 triệu/m² | 165 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Phú Thọ | 142 triệu/m² | 142 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Sài Gòn | 514 triệu/m² | 514 triệu/m² - 514 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Thông Tây Hội | 276 triệu/m² | 276 triệu/m² - 276 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Thạnh Mỹ Tây | 588 triệu/m² | 575 triệu/m² - 601 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Thới An | 113 triệu/m² | 89 triệu/m² - 136 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Trung Mỹ Tây | 76 triệu/m² | 76 triệu/m² - 76 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Hưng | 364 triệu/m² | 284 triệu/m² - 568 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Phú | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Sơn Hòa | 664 triệu/m² | 414 triệu/m² - 913 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Sơn Nhì | 268 triệu/m² | 268 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Thuận | 225 triệu/m² | 203 triệu/m² - 247 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Tân Định | 624 triệu/m² | 339 triệu/m² - 1,22 tỷ/m² |
| Mặt tiền Phường Tăng Nhơn Phú | 271 triệu/m² | 271 triệu/m² - 271 triệu/m² |
| Mặt tiền Phường Xuân Hòa | 545 triệu/m² | 226 triệu/m² - 1,05 tỷ/m² |
Nhà phố
163 m²(9.75 x 19)
65 Tỷ
399 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
251 m²(8.3 x 36.6)
51 Tỷ
203 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(8 x 24)
50 Tỷ
298 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Cao Thị Chính
Khách Sạn
326.1 m²(12 x 25)
135 Tỷ
414 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thế Lộc
Nhà phố
56.2 m²
15 Tỷ
267 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
154 m²
50 Tỷ
325 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Tòa Nhà Văn Phòng
101.8 m²
138 Tỷ
1.36 Tỷ/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
392.7 m²
175 Tỷ
446 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
1774 m²
350 Tỷ
197 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Nguyễn Biểu
Nhà phố
100 m²
32 Tỷ
320 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Đức
Nhà phố
918 m²
70 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Trung Mỹ Tây
Quận 12 cũ
Tân Chánh Hiệp
Đất
527.3 m²
130 Tỷ
247 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Đất
3200 m²
290 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
2810.7 m²
420 Tỷ
149 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
7387 m²
1500 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Bất động sản khác
9016.5 m²
1450 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Biệt thự
126 m²
40 Tỷ
317 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Giang
Đất
7121 m²
29 Tỷ
4.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Tòa Nhà Văn Phòng
545.46 m²(26.4 x 20)
498 Tỷ
913 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Tản Viên
Biệt thự
240 m²(12 x 20)
60 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai