Bán Biệt Thự Đơn Lập SOLA The Global City – Bảng Hàng 52 Căn, Giá Từ 63.79 Tỷ
Biệt thự
152 m²(8 x 19)
63 Tỷ 790 Triệu
420 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
60 Tỷ
~ 250 Triệu/m²240m²
(12m x 20m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Tây | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 12m | |
| Diện tích | 240 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Diện tích sử dụng | 328.6m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán biệt thự 1B33 Đường số 27 , Phường An Phú, Quận 2
- vị trí nằm sau lưng khu căn hộ cao cấp Estella
- Diện tích: 12x20m, CN 240m2 , DTS 329m2
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng
Biệt thự
152 m²(8 x 19)
63 Tỷ 790 Triệu
420 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
152 m²(8 x 19)
57 Tỷ 70 Triệu
375 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
223.8 m²(11 x 20)
58 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31C
Biệt thự
200 m²
62 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Biệt thự
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Biệt thự
166 m²
60 Tỷ
361 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Biệt thự
240 m²
57 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Biệt thự
400 m²
62 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai