Bán nhà Đường 40 Bình Trưng Đông TP. HCM
Biệt thự
652 m²(5.4 x 37.4)
43 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 40
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán | 178 triệu/m² | 178 triệu/m² - 178 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Cao Đức Lân | 256 triệu/m² | 219 triệu/m² - 292 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Dương Văn An | 165 triệu/m² | 165 triệu/m² - 165 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Lê Hữu Kiều | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Lương Định Của | 178 triệu/m² | 145 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Nguyễn Quý Cảnh | 361 triệu/m² | 361 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Song Hành | 120 triệu/m² | 120 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Vũ Tông Phan | 450 triệu/m² | 450 triệu/m² - 450 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Đỗ Pháp Thuận | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 1 | 80 triệu/m² | 80 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 7 | 180 triệu/m² | 153 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 8B | 273 triệu/m² | 273 triệu/m² - 273 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 12 | 31 nghìn/m² | 31 nghìn/m² - 31 nghìn/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 13 | 300 triệu/m² | 300 triệu/m² - 300 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 15 | 95 triệu/m² | 95 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 16 | 155 triệu/m² | 155 triệu/m² - 155 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 17 | 253 triệu/m² | 173 triệu/m² - 323 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 18A | 250 triệu/m² | 250 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 19 | 250 triệu/m² | 250 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 25 | 25 triệu/m² | 25 triệu/m² - 25 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 27 | 225 triệu/m² | 188 triệu/m² - 250 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 27A | 163 triệu/m² | 163 triệu/m² - 163 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 28 | 257 triệu/m² | 175 triệu/m² - 310 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 31C | 259 triệu/m² | 259 triệu/m² - 259 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 31A | 181 triệu/m² | 104 triệu/m² - 333 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 31B | 140 triệu/m² | 140 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 33 | 210 triệu/m² | 210 triệu/m² - 210 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 34 | 265 triệu/m² | 178 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 40 | 66 triệu/m² | 66 triệu/m² - 66 triệu/m² |
| Biệt thự mặt tiền đường Số 43 | 171 triệu/m² | 171 triệu/m² - 171 triệu/m² |
Biệt thự
652 m²(5.4 x 37.4)
43 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 40
Biệt thự
500 m²(20 x 25)
40 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
404 m²(15.5 x 26)
45 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Hữu Kiều
Biệt thự
4686.4 m²(50 x 90)
118 Tỷ
25.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 25
Biệt thự
223.8 m²(11 x 20)
58 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31C
Biệt thự
200 m²
50 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 19
Biệt thự
209.3 m²
36 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 31A
Biệt thự
128 m²
45 Tỷ
352 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Biệt thự
160 m²
28,5 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Biệt thự
200 m²
62 Tỷ
310 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Biệt thự
158 m²
45 Tỷ
285 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Biệt thự
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Biệt thự
200 m²
50 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18A
Biệt thự
267 m²
78 Tỷ
292 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Cao Đức Lân
Biệt thự
240 m²(12 x 20)
60 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 27
Biệt thự
200 m²
42 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 33
Biệt thự
160 m²
28,5 Tỷ
178 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Biệt thự
140 m²
27 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Biệt thự
166 m²
60 Tỷ
361 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Quý Cảnh
Biệt thự
176 m²
48 Tỷ
273 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai