Bán nhà Đường 40 Bình Trưng Đông TP. HCM
Biệt thự
652 m²(5.4 x 37.4)
43 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 40
42 Tỷ
~ 210 Triệu/m²200m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Đông-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 200 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán biệt thự số 5 Đường số 33 phường An Phú Quận 2
- Diện tích: 10x20m
- Công nhận: 200m
- Kết cấu: 1 hầm 3 tầng
- Giá 42 tỷ
Biệt thự
652 m²(5.4 x 37.4)
43 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 40
Biệt thự
500 m²(20 x 25)
40 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
404 m²(15.5 x 26)
45 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lê Hữu Kiều
Biệt thự
128 m²
45 Tỷ
352 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Biệt thự
158 m²
45 Tỷ
285 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Biệt thự
296 m²
40 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Thân Văn Nhiếp
Biệt thự
333 m²
40 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Biệt thự
200 m²
40 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 17
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai