Bán nhà số 571 179, Phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
157 m²(5 x 30)
7,5 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
179
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 179 | 55 triệu/m² | 41 triệu/m² - 86 triệu/m² |
| Đất đường số 179 | 61 triệu/m² | 55 triệu/m² - 67 triệu/m² |
Nhà phố
157 m²(5 x 30)
7,5 Tỷ
47.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
56 m²(5 x 11.5)
4,8 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
400 m²(12 x 33)
20 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
135 m²(7.4 x 18)
6 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
865.1 m²(19 x 46)
35 Tỷ
40.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Đất
57.5 m²(4 x 14.5)
3 Tỷ 850 Triệu
67 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
118.9 m²(5.5 x 22)
6 Tỷ 950 Triệu
58.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
57.8 m²
3,9 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Nhà phố
162.7 m²
7,9 Tỷ
48.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Đất
175.5 m²
9,6 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 179
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai