Bán nhà 10A MĐ Lê Lợi Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
10,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 86 triệu/m² | 30 triệu/m² - 217 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 75 triệu/m² | 40 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Đất đường D | 69 triệu/m² | 18 triệu/m² - 156 triệu/m² |
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
10,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
820 m²(35 x 7)
52,5 Tỷ
64 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
65.5 m²(4 x 19)
8,6 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(4 x 19)
8,6 Tỷ
130 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(6 x 7)
2,7 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
13,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
80 m²(6 x 12)
7,2 Tỷ
90 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
113 m²(4.5 x 25)
15 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
120 m²(5 x 24)
13,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
128 m²(4.6 x 25)
4 Tỷ 850 Triệu
37.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
2850 m²(52 x 55)
50 Tỷ
17.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
750 m²(8 x 48)
75 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
7,8 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
358 m²(9 x 37)
25 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
179 m²(3.2 x 39)
9,8 Tỷ
54.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
54.2 m²(4.2 x 13)
5,3 Tỷ
97.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
70 m²(8 x 8.5)
4,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
132 m²(8 x 16)
4,8 Tỷ
36.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
97 m²(5 x 19.5)
5,3 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai