Bán nhà mặt tiền 103e Nam Cao, Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
79 m²(4.2 x 19)
4,1 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nam Cao | 64 triệu/m² | 21 triệu/m² - 550 triệu/m² |
| Đất đường Nam Cao | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
Nhà phố
79 m²(4.2 x 19)
4,1 Tỷ
51.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
78.8 m²(5.2 x 15)
3,8 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
261 m²(6 x 28.6)
16 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
134.7 m²(6 x 23)
2,9 Tỷ
21.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
57.1 m²
1 Tỷ 850 Triệu
32.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
56.9 m²
4,4 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
2,3 Tỷ
41.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
102.4 m²(10 x 10)
4,5 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
164 m²(5 x 25)
3,5 Tỷ
21.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
104.9 m²(6.6 x 16.3)
3,8 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
104.9 m²(6.6 x 16.3)
3,8 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Đất
100 m²(4 x 25)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
164 m²(6 x 18)
11 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
168 m²(15 x 12)
5,5 Tỷ
32.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
58 m²(4 x 14.8)
3 Tỷ 450 Triệu
59.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
80 m²(3.9 x 25.7)
7,3 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
156 m²(4.4 x 36)
9,9 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
50.9 m²(3.7 x 15.1)
1,2 Tỷ
23.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
5,5 Tỷ
55 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Nhà phố
10 m²(4 x 25)
5,5 Tỷ
550 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường Nam Cao
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai