Bán nhà hẻm 39/11A Đường Số 102 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(8.5 x 26)
17 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
102
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 102 | 72 triệu/m² | 33 triệu/m² - 128 triệu/m² |
| Đất đường số 102 | 323 triệu/m² | 15 triệu/m² - 6,70 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 102 | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
Nhà phố
220 m²(8.5 x 26)
17 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
100 m²(5 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Căn Hộ Dịch Vụ
428 m²(15 x 29)
22 Tỷ
51.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
181 m²(8 x 21)
12,2 Tỷ
67.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
70 m²(4.5 x 16)
7,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
180 m²(6.4 x 28)
11,9 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
124 m²(8 x 15.5)
10,7 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
56 m²(4 x 14)
4,9 Tỷ
87.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
100 m²(5 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
129 m²(5 x 25.8)
6,9 Tỷ
53.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
78 m²(4.3 x 18)
5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
129.5 m²
9 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
42.7 m²(5.5 x 7.8)
2 Tỷ 350 Triệu
55 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
5 Tỷ 290 Triệu
91.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
58 m²(4.4 x 14)
4,8 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
46.5 m²(4 x 11.5)
2,7 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
132 m²(5.3 x 25)
8,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
75 m²(4.2 x 17.5)
3 Tỷ 950 Triệu
52.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
120 m²(5.2 x 21)
7,8 Tỷ
65 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai