Bán chung cư Đường Số 27 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 750 Triệu
67.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
27
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 27 | 46 triệu/m² | 22 triệu/m² - 62 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 27 | 68 triệu/m² | 68 triệu/m² - 68 triệu/m² |
| Nhà Phố đường số 27 | 58 triệu/m² | 47 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 750 Triệu
67.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
71 m²(5 x 14.2)
4 Tỷ 20 Triệu
56.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
71 m²(5 x 15)
3 Tỷ 920 Triệu
55.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
98 m²(6 x 16.5)
5 Tỷ
51 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Căn Hộ Dịch Vụ
59 m²(4 x 14.8)
4 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
125 m²(4.5 x 28)
5,9 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Nhà phố
59 m²(4 x 14.8)
4,1 Tỷ
69.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
98 m²(6 x 16)
5,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
70 m²(4 x 17.5)
3,3 Tỷ
47.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
94 m²(6 x 16)
5,8 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
94 m²(6 x 16)
5,6 Tỷ
59.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
1141 m²(15 x 65)
27 Tỷ
23.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
51 m²(4 x 13)
2,7 Tỷ
52.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
66 m²(4 x 16.4)
3,3 Tỷ
50 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
1284.3 m²(20 x 64)
28 Tỷ
21.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
1141.2 m²(15 x 64)
25 Tỷ
21.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
94 m²(6.6 x 15)
3,6 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 27
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai